Thành Lập Câu Lạc Bộ Sinh Vật Cảnh Tại Bình Dương

phamtrancongcrao

Thành viên
Cám ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh chị Long Mai, môt mô hình rất hữu ích cho các ace yêu cây cảnh mà thiếu điều kiện để làm. Chúc anh chị sức khõe và thành công tốt đẹp trong công việc.
Con sẽ gửi lời đến cho cô Mai và chú Long, cảm ơn sự nhiệt tình của các chú các anh trên Dầu Tiếng nhiều lắm dù đường đi là khá xa. Chúc các chú các anh nhiều sức khỏe.
==================================
hồi bữa em mắc học nên không qua tham gia được buồn quá, hồi bữa anh em họp mặt đông đủ không anh.seo em không thấy anh íp hình lên vậy
Họp mặt rất đông vui, chờ riết ko thấy em lên, anh nghĩ chắc bận việc rồi. Hình ảnh thì ko cho chụp. tại chưa ra mắt mà, mới là họp mặt tham quan vườn thui àh.
==================================
biết mà chạy ngang nhìn vô ko thấy ai nên về luôn .vậy hẹn đợt sao vậy
Dạ vâng, đợt sau con sẽ thông báo cho chú.

phamtrancongcrao

Thành viên
Cập nhật ngày 05-01-2012

Lời đầu tiên nhà vườn Gia Long xin gửi lời chúc mừng năm mới 2012 đến toàn thể thành viên dđ CCVN cùng gia đình lời chúc năm mới SỨC KHỎE – THÀNH ĐẠT – HẠNH PHÚC.

Cập nhật lần này thay mặt nhà vườn có vài lời chia sẻ cùng mọi người.
1- Nhà vườn đã quyết định lấy tên chính thức là Gia Long
2- Hiện tại vào thời điểm này nhà vườn cũng đã hoàn tất việc xây dựng hội quán.
3- Theo như trao đổi của Công với cô chú Mai, Long thì sẽ khai trương và ra mắt CLB vào khoảng thời gian cuối năm – giáp Tết, vào khoảng từ ngày 22 đến 25. Nội dung buổi khai trương Công sẽ cập nhật sau.
Vì vậy lần cập nhật này Công muốn thông báo trước đến mọi người để chuẩn bị sắp xếp thời gian đến tham dự buổi khai trương ra mắt này.

hung_TTD

Thành viên
Em cũng xin chúc cô Mai, chú Long và anh Công năm mới tràn đầy hạnh phúc, chúc cho Vườn Gia Long thành công và phát triển, hy vọng sớm gặp lai anh.

ToanNet

Thành viên
zậy chừng nào e mới đi tham quan vườn a Công dc, hồi tối e đi Chợ Hoa xuân về nhìn ko rõ cho lắm. chúc cho ông A thành lập CLB sinh vật cảnh, thành công và tốt đẹp. Năm mới sắp đến chúc toàn thể AE Diễn đàn, VẠN SỰ;) NHƯ Ý. Thân!

phamtrancongcrao

Thành viên
zậy chừng nào e mới đi tham quan vườn a Công dc, hồi tối e đi Chợ Hoa xuân về nhìn ko rõ cho lắm. chúc cho ông A thành lập CLB sinh vật cảnh, thành công và tốt đẹp. Năm mới sắp đến chúc toàn thể AE Diễn đàn, VẠN SỰ;) NHƯ Ý. Thân!
mấy ngày nữa c lên c alo anh em mình đi uống cafe nha.