Thông Báo Khẩn Tới Anh Em Quảng Ninh

manhtinh

Thành viên tích cực
Thèm quá :)
Sói ơi từ đó ra móng cái bao xa? thứ 3 tuần sau ra MC có tí vc chiều đến tối là rỗi để xem có bay xuống đó làm tí đc ko
bác ở đâu?khi nào ra MC thì anh em giao lưu chơ!ra đây có ji khó khăn em giúp đc em giúp!

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
cho em xin 1 suất với các bác Quảng Ninh ơi,1 công đôi ba việc tranh thủ xuống thăm con bồ cũ luôn nào=))

huuducIT

Thành viên tích cực
về móng cái nghé qua nhà a lộc chơi nhé,,
dạ chào chú, nếu như kế hoạch không thay đổi thì 6-12 AL cháu đi Móng Cái sẽ ghé nhà chú chơi ạ
==================================
cho em xin 1 suất với các bác Quảng Ninh ơi,1 công đôi ba việc tranh thủ xuống thăm con bồ cũ luôn nào=))
HA mà ra thì anh phải tìm cách về sớm mới đc
P/s: nếu chú mang núi cho anh=))=))=))

Sói Hoang

Quản lý mới
May quá vợ em vừa đi học về ẹc thế là được tự do. Anh Sói ơi mấy giờ thì bắt đầu, không khéo 5h Am là em có mặt tại Hạ Long rồi. Ăn lẩu đi anh vừa giẻ vừa ngon vì trời rét mà. Sáng chà đá thuốc lào trưa cơm nước chiều thăm vườn anh em tối về mới vợ hay đấy.
Anh em cố gắng gặp mặt nhé.
:)>- lần này mà ko ra thì đừng trách anh độc ác nha....:-"
tôi buixuanloc BỐ của em tĩnh!khi nào ra MC thì qua vườn tôi chơi!
Lâu quá rồi mới thấy Chú commen...

bonsaiviet_007

Thành viên tích cực
em đang ở bên Hải Phòng em cũng cố gắng về em cứ mạnh bạo xin đăng ký 1 suất chủ nhật tuần này.địa điểm thời gian ở đâu anh sói thông báo nhé

Mê BonSai

Thành viên tích cực
bác ở đâu?khi nào ra MC thì anh em giao lưu chơ!ra đây có ji khó khăn em giúp đc em giúp!
a ở tận Ninh Bình rất cảm ơn em, khó khăn của anh là muốn lang thang mấy vườn cây khu vực Cửa khẩu mà ko biết đường mô :D
Sói : 180 Km thì khóc tiếng mán rồi SÓi ơi xa lắc xa lơ ^:)^
BTMT: Chim thì ko bay đc, xe căng hải đến nơi chắc hết thịt em ơi, thôi đành để dịp khác =((

manhtinh

Thành viên tích cực
Mình ở tận Ninh Bình rất cảm ơn em, khó khăn của anh là muốn lang thang mấy vườn cây khu vực Cửa khẩu mà ko biết đường mô :D
Sói : 180 Km thì khóc tiếng mán rồi SÓi ơi xa lắc xa lơ ^:)^
BTMT: Chim thì ko bay đc, xe căng hải đến nơi chắc hết thịt em ơi, thôi đành để dịp khác =((
à em tưởng đâu xa chư!nINH bÌNH thì có ji xa đâu bác!tối bắt xe sáng là tới MC bác!lăm ngoai em đi Thanh Hóa suốt!bác cứ ra đây chơi!em sắp sếp thơi gian đưa bác đi chơi!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
à em tưởng đâu xa chư!nINH bÌNH thì có ji xa đâu bác!tối bắt xe sáng là tới MC bác!lăm ngoai em đi Thanh Hóa suốt!bác cứ ra đây chơi!em sắp sếp thơi gian đưa bác đi chơi!
Ok vậy chiều thứ 3 anh em gặp nhau nhé ! Vui quá !

phovanghoe

Thành viên tích cực
đọc các hoạt động của ae ở các địa phương sao vui thế, mà em thì huy động gọi từng ng 1 mà vẫn ko có j hết à
Nhớ HL quá a ơi, nhớ em bé xinh xinh,nhớ bến phà BC, nhớ núi Bài thơ, nhớ cả cái nghĩa trang HL nữa ( hồi đó sang chơi thằng bạn em đi dẫn em vào nghĩa trang chơi chứ, toàn than là than à, cũng ngồ ngộ )

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
dạ chào chú, nếu như kế hoạch không thay đổi thì 6-12 AL cháu đi Móng Cái sẽ ghé nhà chú chơi ạ
==================================

HA mà ra thì anh phải tìm cách về sớm mới đc
P/s: nếu chú mang núi cho anh=))=))=))

hehe.em bê đá cho bác ra đó bác phải bê em đó nhé=))

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Thông Báo (là em của Thông Đen và chị của Con Báo):
Sáng Chủ Nhật này (tức thứ 8, ngày 25/12/2011), anh Ngộ Sĩ sẽ xuống Hạ Long để "đùa rỡn với sóng biển" và "đú kiểu rừng rú".
Vậy tiện thể trưa sẽ làm tý thịt chó cho máu me be bét, lâu lâu rồi ko ngồi với nhau...
Anh em nào bố trí được thời gian thì tham gia cho vui nhé!

Địa điểm: Hạ Long
Dưa Góp: 200k (thiếu thì moi quỹ, thừa thì sung quỹ)

Báo Cáo Hết. ai nhất chí thì lên tiếng, ai mất trí thì...cũng lên tiếng, ai mất tiếng thì...:-??
nói thấy ghét . làm thịt chó nhớ dành phần cho thằng em ngưỡi cho đỡ thèm nhé 8-}8-}8-}8-}8-}8-}

Sói Hoang

Quản lý mới
em đang ở bên Hải Phòng em cũng cố gắng về em cứ mạnh bạo xin đăng ký 1 suất chủ nhật tuần này.địa điểm thời gian ở đâu anh sói thông báo nhé
kaka....vậy là co tieuboi và em là chưa hề gặp mặt đó....
Cố gắng nha em. Lúc về cứ điện anh nhé!

Ok vậy chiều thứ 3 anh em gặp nhau nhé ! Vui quá !
Hi....vậy chụp hình cho em coi với anh nhé!
Em chưa biết mặt manhtinh và Chú Lộc.
Chắc là thịt Sói đấy In đôi ơi.
=)) ỉn ỉn chứ ko phải inin đâu anh.
Thịt cũng được đó anh!
đọc các hoạt động của ae ở các địa phương sao vui thế, mà em thì huy động gọi từng ng 1 mà vẫn ko có j hết à
Nhớ HL quá a ơi, nhớ em bé xinh xinh,nhớ bến phà BC, nhớ núi Bài thơ, nhớ cả cái nghĩa trang HL nữa ( hồi đó sang chơi thằng bạn em đi dẫn em vào nghĩa trang chơi chứ, toàn than là than à, cũng ngồ ngộ )
Trời...chắc quá lâu rồi phải ko em? giờ ko còn Phà Bãi Cháy, Nghĩa Trang cũng đã chuyển rồi em ơi!
Ra lại lần nữa đi.....
cho em 1 suất chả mực nha anh Sói :p
:-* riêng Cưng của anh thì gì cũng có nha!
nói thấy ghét . làm thịt chó nhớ dành phần cho thằng em ngưỡi cho đỡ thèm nhé 8-}8-}8-}8-}8-}8-}
ứ...ừ...:-"

ngockien

Super Moderator
Sáng Chủ Nhật này (tức thứ 8, ngày 25/12/2011), anh Ngộ Sĩ sẽ xuống Hạ Long để "đùa rỡn với sóng biển" và "đú kiểu rừng rú".
Vậy tiện thể trưa sẽ làm tý thịt chó cho máu me be bét, lâu lâu rồi ko ngồi với nhau...

Địa điểm: Hạ Long
Dưa Góp: 200k (thiếu thì moi quỹ, thừa thì sung quỹ)

Báo Cáo Hết. ai nhất chí thì lên tiếng, ai mất trí thì...cũng lên tiếng, ai mất tiếng thì...:-??
Về cho con bú ngay,rảnh quá đàn đúm ở đây phỏng về nhà biết tay bà :-t

(anh Kiên cho bà xã của chú Sói mượn nick từ chiều nhá >:))

Mèo Hoang

Thành viên tích cực

Không biết muộn vầy còn gì không ta ...:-w.. xác nhận một suất nữa nha Sói...hì..hì...