Thành Lập Câu Lạc Bộ Sinh Vật Cảnh Tại Bình Dương

tieude

Thành viên
up lên cho anh em biết mà đi nè
vẫn chưa xắp xếp được em
đang đau đầu đây
cố gắng lần nữa thôi
ước gì công ty cho nghỉ
mơ ước chỉ là ước mơ thôi
buồn
==================================
anh công chuẩn bị tới đâu rồi anh
có ai phụ anh ko

phamtrancongcrao

Thành viên
Re: Trả lời: Thành Lập Câu Lạc Bộ Sinh Vật Cảnh Tại Bình Dương

up lên cho anh em biết mà đi nè
vẫn chưa xắp xếp được em
đang đau đầu đây
cố gắng lần nữa thôi
ước gì công ty cho nghỉ
mơ ước chỉ là ước mơ thôi
buồn
==================================
anh công chuẩn bị tới đâu rồi anh
có ai phụ anh ko
uhm, cố gắng sắp xếp nha.Cơ sở đang xây dựng hoàn tất, mong AE tới tham quan họp mặt lần này xem cơ sở đã cố gắng mức nào trong việc thành lập hội quán CLB để AE chia sẻ cùng với cơ sở và mong nhận được sự nhiệt tình của mọi người. Công việc của Công đang bận rộn dưới Biên Hoà, trên đó đã có chú Long sắp xếp lo liệu rồi, cũng ổn ổn phần nào.

pvson

Thành viên
Tôi ở xã Long Hòa Dầu Tiếng đăng ký 1 vé và thêm 1 vé dự bị nữa nhé! Cảm ơn nhiều.

phamtrancongcrao

Thành viên
Hôm nay Công đã thống kê lại danh sách tham dự. Và rất cám ơn sự nhiệt tình cũng như sự chia sẻ của ACE trên diễn đàn. Công đã thông báo cho cơ sở về thành viên tham gia đợt tham quan và họp mặt tại vườn. Mong ACE cố gắng sắp xếp đến tham gia đúng như đã đăng ký trước đó. Một lần nữa Công xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người.

phamtrancongcrao

Thành viên
Cập nhật mới nhất ( sau buổi offline của thành viên tham gia CLB)
"Nhà vườn Mai Long gửi lời cảm ơn đến toàn thể anh em đã đến tham gia buổi họp mặt cũng như tham quan tại vườn (có hội viên cách cơ sở 50km vẫn đến tham dự), về vấn đề thành lập CLB cũng đã trao đổi với hội viên và đã được hội viên nhiệt tình ủng hộ. Với ý kiến của hội viên về CLB nhà vườn xin được ghi nhận và lấy đó làm định hướng phát triển tốt hơn. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người - chúc cho sự phát triển CLB luôn luôn bền vững"

tieude

Thành viên
em ko đi dc quá xui
anh em đi đông ko anh công
có hình tường thuật ko cho em xem đỡ buồn nào

phamtrancongcrao

Thành viên
em ko đi dc quá xui
anh em đi đông ko anh công
có hình tường thuật ko cho em xem đỡ buồn nào
Cũng 11 người đó anh àh, mọi người háo hức và nhiệt tình lắm. đến họp mặt, gặp gỡ trao đổi về việc thành lập CLB. Và điều đặc biệt là ko cho chụp hình. hehe

pvson

Thành viên
Cám ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh chị Long Mai, môt mô hình rất hữu ích cho các ace yêu cây cảnh mà thiếu điều kiện để làm. Chúc anh chị sức khõe và thành công tốt đẹp trong công việc.

kimquytrung

Thành viên Mua Bán
hồi bữa em mắc học nên không qua tham gia được buồn quá, hồi bữa anh em họp mặt đông đủ không anh.seo em không thấy anh íp hình lên vậy