Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

thanh hoi

Thành viên tích cực
Trả lời: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Có em hậu vệ thua sao nổi anh Kiên ơi Qn dẫn ngược lại HN 8-5

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm...

Có em hậu vệ thua sao nổi anh Kiên ơi Qn dẫn ngược lại HN 8-5
Đùa chút cho vui thôi em,anh giờ này còn đá đấm gì được nữa :))

Chocolate.50%

Thành viên

Đội miền Nam cố lên

trongnd88

Thành viên

Nếu sắp xếp được em cũng xin tham gia trận giao hữu này. Em làm Trọng tài nha :)) :)) :))

Sói Hoang

Quản lý mới

Trời ơi!....Chắc ko tổ chức được 1 chận Đá Bóng cho 2 ông anh rồi...:(:)(:)(:)(:)((

hung78

Quản lý

Trời ơi!....Chắc ko tổ chức được 1 chận Đá Bóng cho 2 ông anh rồi...:(:)(:)(:)(:)((
sao vậy e.thiếu gì người chỉ sợ ko có sân thôi:-"

ngockien

Super Moderator

Không khí đang hừng hực,thật là khó hiểu ....[-(

Sói Hoang

Quản lý mới

:)) vì ko có Bác nào ở Hà Nội đứng ra nhận thuê sân nè anh!

trongnd88

Thành viên
Re: Trả lời: Kêu gọi giao lưu bóng đá với anh em Hà Nội và những anh em đến off sớm..

:)) vì ko có Bác nào ở Hà Nội đứng ra nhận thuê sân nè anh!
Sân phải đăng ký tư bây giờ để có lịch đá, ngày giờ cụ thể cơ anh Sói ạ. Thu7, CN người ta đăng ký sân theo tháng rồi, khó kiếm lắm

Kihieulam

Thành viên tích cực

Loa loa anh Sói ơi, đến chỗ em đá đi, có sân lúc nào cũng sẵn cả, ngay cạnh TTHNQG rất tiện lợi, nếu thiếu chân có đội bóng của em ra đá ngay,
==================================
Bật mý chút là Kihieulam sẽ chăm sóc anh Ba thật cẩn thận,

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Loa...Loa....Loa.....Kêu gọi khẩn.....
Tình hình là Đàn Chủ và anh 3B nhà ta rất thèm giao lưu 1 trận Đá Bóng để thể hiện đẳng cấp của mình.
Anh em Hải Phòng đã xin thua vô điều kiện....Vậy anh em Quảng Ninh cùng Đàn Chủ và anh 3B xin chuyển sang kêu gọi anh em Hà Nội, và những anh em có mặt sớm từ hôm thứ 7 cố gắng bố trí 1 trận Bóng trên sân 5 đến 7 người, được không các Bác ơi?
Nếu được, anh em Hà Nội sắp xếp thuê sân vào khoảng 9h tối ngày thứ 7 thì tuyệt quá!

Thành công hay không cũng xin chân thành cảm ơn mọi người....chụt...
.@};-@};-@};-:-*
=D>=D>=D>=D>=D>=D> theo đó là đội cổ động viên nữ ...cổ động cho đội bóng từ xa :)):)):))

Kihieulam

Thành viên tích cực

=D>=D>=D>=D>=D>=D> theo đó là đội cổ động viên nữ ...cổ động cho đội bóng từ xa :)):)):))
Chị em cố gắng đi cổ vũ và ngắm những đôi chân thiên thần của anh em chứ em, sẽ cử ra 1 anh em quay video để ghi lại những hình ảnh thú vị nữa :bz

Sói Hoang

Quản lý mới

Hay nên sân thượng nhà anh,cũng rộng ra phết :))
:)) vậy sớm mai chuyển cây ra em đi cho rộng nha anh!
Sân phải đăng ký tư bây giờ để có lịch đá, ngày giờ cụ thể cơ anh Sói ạ. Thu7, CN người ta đăng ký sân theo tháng rồi, khó kiếm lắm
anh biết vậy nên cũng đã nhờ thằng bạn tìm giúp rồi, mai sẽ có kết quả!:-*
Loa loa anh Sói ơi, đến chỗ em đá đi, có sân lúc nào cũng sẵn cả, ngay cạnh TTHNQG rất tiện lợi, nếu thiếu chân có đội bóng của em ra đá ngay,
==================================
Bật mý chút là Kihieulam sẽ chăm sóc anh Ba thật cẩn thận,
Sân đá mấy Khôi ơi?
:-* ghét.....

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Chị em cố gắng đi cổ vũ và ngắm những đôi chân thiên thần của anh em chứ em, sẽ cử ra 1 anh em quay video để ghi lại những hình ảnh thú vị nữa :bz
=))=))=)) em ở miền bắc nhưng muốn cổ vũ cho các anh miền nam ...Hic...đi thì cổ vũ như thế biết làm sao ;))

Kihieulam

Thành viên tích cực

Sân mini có thể đá 7 hoặc 5 tùy ý anh,

=))=))=)) em ở miền bắc nhưng muốn cổ vũ cho các anh miền nam ...Hic...đi thì cổ vũ như thế biết làm sao ;))
Không sao em, anh cũng đã chuẩn bị đội cổ động viên xinh đẹp đến cổ vũ cho anh em HN rồi @};-,

huuducIT

Thành viên tích cực

cố lên các ae tổ chức một trận cho ra trò nhé

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Mọi người có thể alo cho Chị Mưa nhen ...Chị í hay tổ chức đá bóng ...Nếu chị í bận thì em thuê hộ cho :)):)):)) ...Sân nhà em cũng rộng lắm ạ

bantaymathuat

Thành viên

co em chạy cánh thì HN thua chắc rồi! tỷ số đang nghieng về Qn 9-5!=))