Rủ rê!

lydainghia

Thành viên tích cực
Gặp nhau cuối tuần anh em ơi..... Thứ 6 từ ngọ đến khuya giao lưu với Bồ Công Anh nhen anh em ơi. Ai hứng ráp vô chơi nhen, đề nghị "thành phần cơ hữu" sắp xếp thời gian nhen.

1.... 2...... 3 ....... dzô

lydainghia

Thành viên tích cực
kể từ cái đêm ấy, cũng gần 2 năm rồi ... ảnh Nghĩa nhỉ, anh có nhớ không anh ;)) ;))
Làm sao mình quên được cái đêm định mệnh ấy. Những hình ảnh ấy luôn trong tâm trí mình gần 2 năm qua. Luôn khao khát một lần nữa như vậy.

greenstar

Thành viên tích cực
Làm sao mình quên được cái đêm định mệnh ấy. Những hình ảnh ấy luôn trong tâm trí mình gần 2 năm qua. Luôn khao khát một lần nữa như vậy.
Hic hic hic,nghe mà buồn ghê.Nhỏ nước mắt quá :(:)((

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Gặp nhau cuối tuần anh em ơi..... Thứ 6 từ ngọ đến khuya giao lưu với Bồ Công Anh nhen anh em ơi. Ai hứng ráp vô chơi nhen, đề nghị "thành phần cơ hữu" sắp xếp thời gian nhen.

1.... 2...... 3 ....... dzô
Chú Nghĩa ơi,đợt off miền bắc tới này chú có ra ko ạ ^^ cháu cũng mún được gặp chú 1 lần trong ......năm nay ;));));))

p/s:Anh Công Anh phải à,để em đọ tửu với ảnh nữa nhé ^^ !!!

honglong237

Thành viên tích cực
Hic hic hic,nghe mà buồn ghê.Nhỏ nước mắt quá :(:)((
phải vui mới đúng chứ anh Hưng :D :D :D, đêm hôm đó ngồi phố cổ đến 1h sáng, bước thấp bước cao mà không hiểu sao mình vẫn chở võ sư được bằng con wave chiến của mình :D :D :D

lydainghia

Thành viên tích cực
Chú Nghĩa ơi,đợt off miền bắc tới này chú có ra ko ạ ^^ cháu cũng mún được gặp chú 1 lần trong ......năm nay ;));));))

:(( Sao loại tui khỏi "vòng chiến" rồi :(( Kêu bằng "chú" cơ đấy :(( Không yêu đừng nói lời cay đắng chứ.

Định ra OFF cùng các anh em ở HN, nhưng buồn rồi, ra còn đau lòng hơn, Thôi vậy :((

bonsaitapsu

Thành viên tích cực

hic chú cháu gặp nhau một lần rồi nên nhớ mãi đây nè

lydainghia

Thành viên tích cực
Thế anh có ra ko ạ ...
Ra chứ em! nhưng mà ra hơi lâu :) Chứ đợt Off nhiều trai đẹp lắm, anh làm gì có vé mà cạnh tranh:D Đợi sau đấy lù lù cầm cành hồng đứng trước cơ quan kiểm toán là ghi điểm được thôi :)

MinhThang

Thành viên tích cực
Dạ, là...... trai đẹp thủ đô nhen anh. Bố trí thời gian gặp anh nhé, tuần rồi vật vã Jakarta nhớ anh quà. hehhe
Về rồi hả Nghĩa? Có thu hoạch kha khá không? Quay lại dự án kia cho anh kết quả cái đi, vất vả lắm đó nha. :))