Offline tháng 10 - Cây Mai vàng - Cắt cây - Ghép rễ Vạn Niên Tùng

Trả lời: Offline tháng 10 - Cây Mai vàng - Cắt cây - Ghép rễ Vạn Niên Tùng

sặc.chắc do chưa cập nhật anh.
anh cứ khách sáo từ hối nào vậy?
:D:D:D
thu xếp nha anh.tối nay vô đi:D
anh em có nhiều chuyện để tâm sự anh àh

namquyennhii

Thành viên

XIN VÉ DỰ BỊ TỪ TỐI HÔM QUA MÀ CÓ AI XÁC NHẬN ĐÂU MÀ THOẢI MÁI HẢ EM???
đến nơi mà không ai nhìn nhận thì ... biết trốn ở đâu đây???
niếu anh không có vé em nhường vé em cho anh ! :-j

dovanlo

Thành viên Danh Dự

Off Vườn anh Chẩm đông vui quá. Tính xin một vé dự bị không biết có được không ta???
Chúc ae off vui và chia sẽ nhiều kinh nghiệm quí.
Mình xin cái vé dự bị mà cũng không được cấp trên xét duyệt....[-:)-@X_X
Xấu hổ quá đi thôi. X_XX_XX_X
Tổ chúc chốt sổ lại rồi. em xin như DOQUOCPHONG đừng lưu ý nhé!
XIN VÉ DỰ BỊ TỪ TỐI HÔM QUA MÀ CÓ AI XÁC NHẬN ĐÂU MÀ THOẢI MÁI HẢ EM???
đến nơi mà không ai nhìn nhận thì ... biết trốn ở đâu đây???
Dạo này khó tính hả Thương, online thì online ẩn, đăng ký vé dự bị mà theo kiểu đặt câu hỏi, ai biết đường mà tính...
Chọn lại chế độ online đi, là quản lý kia mà. Ngày mai có dự được không báo luôn để anh Chẩm và Dũng còn lo chổ ngồi và đặt quán ăn nửa chứ

huongdongconoi

Thành viên tích cực

Off Vườn anh Chẩm đông vui quá. Tính xin một vé dự bị không biết có được không ta???
Chúc ae off vui và chia sẽ nhiều kinh nghiệm quí.
comment trước khi được đàn chủ cập nhật nè em.

Xác nhận thêm 2 xuất nữa
Cập nhật nầy được thực hiện sau anh comment.

sặc.chắc do chưa cập nhật anh.
anh cứ khách sáo từ hối nào vậy?
:D:D:D
thu xếp nha anh.tối nay vô đi:D
anh em có nhiều chuyện để tâm sự anh àh
Khách sáo từ lúc nào vậy ta???... Chắc có lẻ anh dành câu trã lời nầy cho những ai quan tâm.
Chắc có lẻ anh có vào BV nhưng không dám ghé qua đâu. Mong anh Chẩm và em thông cảm. TS thì ae mình xin hẹn dịp khác nhé!

niếu anh không có vé em nhường vé em cho anh đó! :-j
Cám ơn bạn chia sẻ cùng mình. Nhưng bạn thông cảm mình không dám nhận đâu.

huongdongconoi

Thành viên tích cực

Dạo này khó tính hả Thương, online thì online ẩn, đăng ký vé dự bị mà theo kiểu đặt câu hỏi, ai biết đường mà tính...
Chọn lại chế độ online đi, là quản lý kia mà. Ngày mai có dự được không báo luôn để anh Chẩm và Dũng còn lo chổ ngồi và đặt quán ăn nửa chứ
Em ẩn hay onl điều đó có gì không anh??? từ lâu em không còn nghĩ mình là QL nữa rồi anh ạ!
Và cũng xin nói thêm với anh. Đừng đặt em vào vị trí QL nầy nọ nữa. Bỡi vì! từ lâu mọi hoạt động của dd em đâu có được ae cho hay, hay cho biết gì đâu.
Dĩ nhiên khi xin đi off phải đặc câu hỏi XIN VÀ XEM có được chấp nhận cho mình không chứ. Vấn đề nầy nếu không được chấp nhận hay xác nhận anh sẻ nghĩ sao?
Cám ơn anh Lô quan tâm. chắc em không dám dự.
Chúc buổi off thành công.
Xin lỗi anh Chẩm vì quá bị xem.... Nên có những lời không nên nói trên topic nầy. Mong anh thông cảm bỏ qua cho. Hẹn anh một ngày khác sẻ ghé thăm anh.

bonsaitapsu

Thành viên tích cực

từ quan cáo lão hồi hương ....hey dà

dovanlo

Thành viên Danh Dự

Em ẩn hay onl điều đó có gì không anh??? từ lâu em không còn nghĩ mình là QL nữa rồi anh ạ!
Dĩ nhiên khi xin đi off phải đặc câu hỏi XIN VÀ XEM có được chấp nhận cho mình không chứ. Vấn đề nầy nếu không được chấp nhận hay xác nhận anh sẻ nghĩ sao?
Tự Thương nghỉ rằng mình không là quản lý nửa thôi, hàng trăm hàng ngàn thành viên và khách của diển đàn vẫn nhìn vào màu nick mà nhận biết kia mà.
Là quản lý khi diển đàn có sự kiện, nếu sức khỏe Thương đã tốt thì xắn tay áo nhào vô phụ với anh em chứ.
Đăng ký đi off là để anh em quản lý và chủ nhà biết số lượng nhằm lo chổ ngồi, chổ ăn anh chưa thấy tiền lệ nào không đăng ký mà tham dự bị đuổi về. Đăng ký như Thương biết có dự hay không mà xác nhận

huongdongconoi

Thành viên tích cực

Tự Thương nghỉ rằng mình không là quản lý nửa thôi, hàng trăm hàng ngàn thành viên và khách của diển đàn vẫn nhìn vào màu nick mà nhận biết kia mà.
Là quản lý khi diển đàn có sự kiện, nếu sức khỏe Thương đã tốt thì xắn tay áo nhào vô phụ với anh em chứ.
Đăng ký đi off là để anh em quản lý và chủ nhà biết số lượng nhằm lo chổ ngồi, chổ ăn anh chưa thấy tiền lệ nào không đăng ký mà tham dự bị đuổi về. Đăng ký như Thương biết có dự hay không mà xác nhận
Ở ĐÂY EM CHƯA NÓI ĐUỔI NHA ANH. EM NÓI NẾU KHÔNG AI XÁC NHẬN THÌ ANH NGHĨ SAO THÔI
Cám ơn anh về câu nói trên. Nhưng anh xem lại trong topic BQT em đã nói như thế nào rồi anh nhé!

NDCan

Thành viên tích cực

E ở xa quá không tham gia được chúc cho buổi off của các anh em Miên Nam thành công và chúc các anh gặt hái được nhiều kinh nghiệm ạ:em có chút quà gửi Đàn chủ và các anh em thưởng thức trong giờ giải lao ạ
1. Chuyên đề chăm sóc mai vàng vào cuối năm (từ 9h tới 11h30)
Trong thời gian nghỉ mời các anh em thưởng thức ạ
Rượu Sâm mẹ 2 năm hoành 71cm cao 43:

Rượu sâm con 5 tháng hoanh 46 cm cao 28:

Rượu Linh Chi 03 năm hoành 81cm cao 50:

2. Cắt cây Bonsai thành phẩm, định hướng lại... (Thời gian 13h - 14h30)

3. Ghép rễ cây Vạn Niên Tùng lớn. (Thời gian từ 14h30 - 16h)
==================================
chúc các anh thành công X_X :)>-

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán

Khu vực Q3, Q10, Q5, Q6 Tp.HCM mai có anh em nào đi off không cho PTV gởi đồ cho bác dblongthanh với.

huunhontn

Thành viên

Chụp hình, quay fim thoãi mái được chứ, xong về sắp xếp dựng lại post cho ACE cùng xem được không anh Dũng, xin anh cho biết để còn chuẩn bị đồ nghề, chỉ còn mấy giờ nữa là xáp lá cà rồi.

dovanlo

Thành viên Danh Dự

E ở xa quá không tham gia được chúc cho buổi off của các anh em Miên Nam thành công và chúc các anh gặt hái được nhiều kinh nghiệm ạ:em có chút quà gửi Đàn chủ và các anh em thưởng thức trong giờ giải lao ạ
1. Chuyên đề chăm sóc mai vàng vào cuối năm (từ 9h tới 11h30)
Trong thời gian nghỉ mời các anh em thưởng thức ạ
Rượu Sâm mẹ 2 năm hoành 71cm cao 43:

Rượu sâm con 5 tháng hoanh 46 cm cao 28:

Rượu Linh Chi 03 năm hoành 81cm cao 50:

2. Cắt cây Bonsai thành phẩm, định hướng lại... (Thời gian 13h - 14h30)

3. Ghép rễ cây Vạn Niên Tùng lớn. (Thời gian từ 14h30 - 16h)
==================================
chúc các anh thành công X_X :)>-
Ui chời ơi! Giờ này mà rượu còn ngoài miền Bắc ngày mai làm sao mà uống được đây? Sao Cần biết chuyến này anh đi off có cả chị đi cùng mà tính gửi rượu bổ cho anh vậy

Chụp hình, quay fim thoãi mái được chứ, xong về sắp xếp dựng lại post cho ACE cùng xem được không anh Dũng, xin anh cho biết để còn chuẩn bị đồ nghề, chỉ còn mấy giờ nữa là xáp lá cà rồi.
Vậy nhờ bạn giúp cho chuyện này nhen, "e lắc 2008" ơi chuyến này sao không thấy đăng ký

DOQUOCPHONG

Thành viên

Chắc mấy anh trong BQT thấy anh Thương còn bệnh nên không bàn với anh thôi . Em là người ngoài, thời gian gần đây em thường xuyên ngồi với các anh em đại diện BQT thì em thấy mọi người lo cho sức khỏe của anh và thường nhắc đến anh nhiều lắm đó.

trungduart

Administrator

Ngày mai anh em nào sắp xếp tới sớm alo cho Dũng nha, để cùng phụ sắp xếp đón anh em ở tỉnh về và dẫn đường vào vườn.

hoangmai

Thành viên

VƯỜN HOANGMAI HÂN HOAN ĐÓN CHÀO QUÝ QUAN KHÁCH THAM DỰ offline ngày 09/10/2011

Xichlosg

Thành viên tích cực

VƯỜN HOANGMAI HÂN HOAN ĐÓN CHÀO QUÝ QUAN KHÁCH THAM DỰ offline ngày 09/10/2011
HoangMai Trang chủ quá lời ạh ! Được hầu chuyện,mục sở thị Trang viên là vinh hạnh cho các tiểu bối,và lấy làm cảm kích lắm rồi ạh ! Đa tạ ! Đa tạ ! :-*:-*:)):))

Và cũng xin nói thêm với anh. Đừng đặt em vào vị trí QL nầy nọ nữa. Bỡi vì! từ lâu mọi hoạt động của dd em đâu có được ae cho hay, hay cho biết gì đâu.
Xin lỗi anh Chẩm vì quá bị xem.... Nên có những lời không nên nói trên topic nầy. Mong anh thông cảm bỏ qua cho. Hẹn anh một ngày khác sẻ ghé thăm anh.
chả ai đi off mà phải van xin nha anh.em nghĩ bổn phận mỗi thành viên hay là ai chăng nữa( BQT)
cũng đều là xây dựng diễn đàn trong khả năng có thể.cũng như là mình xây dựng căn nhà mình đang ở thôi
em vẫn luôn luôn coi anh là người anh trai mà em nể trọng.hi vọng rằng anh hiểu em có thể là 1 chút thôi

e-bonsai

Thành viên tích cực

chả ai đi off mà phải van xin nha anh.em nghĩ bổn phận mỗi thành viên hay là ai chăng nữa( BQT)
cũng đều là xây dựng diễn đàn trong khả năng có thể.cũng như là mình xây dựng căn nhà mình đang ở thôi
em vẫn luôn luôn coi anh là người anh trai mà em nể trọng.hi vọng rằng anh hiểu em có thể là 1 chút thôi
Làm Min như bác Dũng khó như làm dâu trăm họ đó, chúng ta thừa biết diễn đàn thì đa vùng miền, đa quốc gia, nhiều lứa tuổi, trình độ, giới tính cũng khác nhau ... chắc chắn sẽ có nhận thức và tư duy khác nhau. Vì vậy, tôi muốn nói với mọi người tham gia diễn đàn là hãy chia sẽ, chủ động vì cái chung để cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng tốt hơn. Cứ chuyện lớn bé gì cũng giận hờn, cũng dỗi, bẽ từng câu từng chữ thì diễn đàn sao mà tiến xa được ?

Chuyện Offline của diễn đàn là cái chung, tôi nhớ bác Dũng đã công bố khá lâu và bắt buộc mọi người vào xem trước khi xem các mục khác thì xem như đã gởi lời mời tất cả mọi người rồi. Tôi không biết "hậu trường" các bác có mâu thuẫn gì không nhưng với tôi, đã quan sát chủ đề Offline này từ đầu đến giờ thì bác Dũng đã hoàn thành trách nhiệm.

Khâu đăng ký chỉ là kỹ thuật cuối cùng, thậm chí bác HĐCN là Mod thì "người ngoài" (min, mod) như tôi nhìn vào cứ nghĩ bác phải chủ động chung tay với bác Dũng trong thành phần ban tổ chức chứ đâu phải dỗi thế này ? Chưa nói, nếu có lòng bác chỉ cần a lô bác Dũng thì mọi thứ quá đơn giãn rồi haizzz

Vài lời mạo muội xin chia sẽ ... có gì không phải mong mọi người bỏ qua cho :-j:-j:-j

huunhontn

Thành viên

Tôi cũng đồng quan điểm với e- Bonsai, diễn đàn là ngôi nhà chung chúng ta phải có trách nhiệm cùng nhau bồi đắp sao cho ngày càng vững chắc tốt đẹp hơn, vì đây không phải là nơi để ta thư giãn sau những giờ làm việc, lao động mệt mỏi không đâu mà còn là nơi, để ta học hỏi những kinh nghiệm quí báu của nhau, còn một điều không kém phần quan trọng đó là mặt bằng kinh doanh mầu mỡ đem lại một phần thu nhập không nhỏ ( Thành viên mua bán) vậy tại sao ta không cùng nhau đổ bêtông thật nhiều vào cho thật vững chắt.

huongdongconoi

Thành viên tích cực

Tân àh! Đọc từng câu từng chử em comment anh đau lòng lắm đó em.
Bổn Phận gì vậy em ? Bổn phận đó bị chà đạp hay tôn vinh Vậy?
Có những ae hết mình vì trách nhiệm và bổn phận nữa kìa... Mà giờ đây những người ấy ra sao em?
Topic nầy anh đã xin lổi anh Chẩm và cũng chẳng muốn viết gì ở đây nữa. Sao em lai lôi ra đây?
Thôi nhé!
Chúc em ở lại làm tròn bổn phận như mong ước

Làm Min như bác Dũng khó như làm dâu trăm họ đó, chúng ta thừa biết diễn đàn thì đa vùng miền, đa quốc gia, nhiều lứa tuổi, trình độ, giới tính cũng khác nhau ... chắc chắn sẽ có nhận thức và tư duy khác nhau. Vì vậy, tôi muốn nói với mọi người tham gia diễn đàn là hãy chia sẽ, chủ động vì cái chung để cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng tốt hơn. Cứ chuyện lớn bé gì cũng giận hờn, cũng dỗi, bẽ từng câu từng chữ thì diễn đàn sao mà tiến xa được ?

Chuyện Offline của diễn đàn là cái chung, tôi nhớ bác Dũng đã công bố khá lâu và bắt buộc mọi người vào xem trước khi xem các mục khác thì xem như đã gởi lời mời tất cả mọi người rồi. Tôi không biết "hậu trường" các bác có mâu thuẫn gì không nhưng với tôi, đã quan sát chủ đề Offline này từ đầu đến giờ thì bác Dũng đã hoàn thành trách nhiệm.

Khâu đăng ký chỉ là kỹ thuật cuối cùng, thậm chí bác HĐCN là Mod thì "người ngoài" (min, mod) như tôi nhìn vào cứ nghĩ bác phải chủ động chung tay với bác Dũng trong thành phần ban tổ chức chứ đâu phải dỗi thế này ? Chưa nói, nếu có lòng bác chỉ cần a lô bác Dũng thì mọi thứ quá đơn giãn rồi haizzz

Vài lời mạo muội xin chia sẽ ... có gì không phải mong mọi người bỏ qua cho :-j:-j:-j
Bạn nói hay quá. Nhưng bạn không hiểu hết đâu...
Cám ơn bạn chia sẻ.

Tôi cũng đồng quan điểm với e- Bonsai, diễn đàn là ngôi nhà chung chúng ta phải có trách nhiệm cùng nhau bồi đắp sao cho ngày càng vững chắc tốt đẹp hơn, vì đây không phải là nơi để ta thư giãn sau những giờ làm việc, lao động mệt mỏi không đâu mà còn là nơi, để ta học hỏi những kinh nghiệm quí báu của nhau, còn một điều không kém phần quan trọng đó là mặt bằng kinh doanh mầu mỡ đem lại một phần thu nhập không nhỏ ( Thành viên mua bán) vậy tại sao ta không cùng nhau đổ bêtông thật nhiều vào cho thật vững chắt.
Chào anh!
Tôi biết anh cũng là người đang sinh sống ở TN. Anh mới gia nhập dd... có rất nhiều vấn đề có thể anh chưa biết.
Chúc anh sống trong ngôi nhà chung và dành thời gian anh đọc bài và rút ra những kinh nghiệm quí .