Offline Kyongju-Hàn Quốc

sonhnguyen

Thành viên
Vài hình ảnh chuyến thăm một nhà vườn ở Hàn Quốc, mời các bác cùng thưởng lãm.
Toàn cảnh khu vườn:
[/IMG]
==================================

sonhnguyen

Thành viên
Mong được xem thêm hình chụp từng cây
Trong vườn toàn là cây bán thành phẩm với lại chủ nhà trồng theo kiểu đại trà nên con không chụp kỹ chú ah
[/IMG]
Lượm được cây này 50.000 KRW
[/IMG]

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Offline Kyongju-Hàn Quốc

Trong vườn toàn là cây bán thành phẩm với lại chủ nhà trồng theo kiểu đại trà nên con không chụp kỹ chú ah
[/IMG]
[/IMG]
50.000 krw bằng bao nhiêu tiền VN đồng vậy anh

cây nhìn dê thương , mà anh có biết là cây thông gì không anh cho xin cái tên cuả em nó luôn được không anh

sonhnguyen

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Offline Kyongju-Hàn Quốc

50.000 krw bằng bao nhiêu tiền VN đồng vậy anh

cây nhìn dê thương , mà anh có biết là cây thông gì không anh cho xin cái tên cuả em nó luôn được không anh
Khoảng 800.000VND đó Vincent1975, còn chính xác loại gì thì mình không rõ để tối về chụp lại ảnh xem bác nào biết chỉ giáo nhé

Blackrose86

Thành viên tích cực

Khoảng 800.000VND đó Vincent1975, còn chính xác loại gì thì mình không rõ để tối về chụp lại ảnh xem bác nào biết chỉ giáo nhé
rẻ dữ zậy trời8->
chúc mừng anh,giá như.........:D

phong nguyen1

Thành viên tích cực

800.000VND=40 USD quá rẻ đó anh ,cây thế đẹp quá,tôi nghỉ black pine thunbergii,mua đại nhiều nhiều về VN chia lại cho AE nha anh.

sonhnguyen

Thành viên

800.000VND=40 USD quá rẻ đó anh ,cây thế đẹp quá,tôi nghỉ black pine thunbergii,mua đại nhiều nhiều về VN chia lại cho AE nha anh.
Nghe ông chủ vườn nói cây càng nhỏ càng đắt, để mình hỏi xem có cách vận chuyển nào không nếu vận chuyển bằng máy bay thì không được.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Offline Kyongju-Hàn Quốc

cây có dáng như vậy mà với giá này thì quá tuyệt vời anh Phong nhỉ ,so với bên đây thì cây như thế này thì chắc củng không dưới 200 usd đâu .

soncm

Thành viên tích cực

[/IMG]
Ở Việt Nam cây như này không thể nào mua được giá như vậy.
Cảm ơn Sanhnguyen đã chia sẻ.

Quí Tài

Quản Lý Viên
[/IMG][/QUOTE]
Qu.........á................rrrrrrrrrrrrrrr................eeeeee ...........ẻ.........
Rrrrrrr.........ẻ..................qu.............aaaaaa....á.............. O:)

MinhThang

Thành viên tích cực
Cây rẻ là tại đó thôi chứ đem về VN cộng tiền vận chuyển nữa các bác thấy cũng hộc máu rồi chứ rẻ gì nữa.

sonhnguyen

Thành viên
Up thêm ảnh gốc và lá bác nào biết giống thông gì xin chỉ giáo nhé
[/IMG]
[/IMG]
Cây rẻ là tại đó thôi chứ đem về VN cộng tiền vận chuyển nữa các bác thấy cũng hộc máu rồi chứ rẻ gì nữa.
Tiền vận chuyển về Việt Nam bằng đường biển 8000W/Kg

lecongkha441

Thành viên tích cực
về việt nam tiền thuế gấp ba tiền cây nói tóm lại ở mình hiềm thì đắt thôi các bac ạ