Hình ảnh giao lưu tại gia anh dblongthanh!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Cám ơn mọi người đã ủng hộ lời ca tiếng hát của Hoanglong70. Để tỏ lòng biết ơn, Hoanglong70 xin hát thêm một bài nữa ... X_X

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Tay súng thứ ba là anh TuanKhanh. Anh được mệnh danh là "bắn đủ thứ" vì phong cách thích gì chụp ấy, nhưng tổng kết tỷ lệ các ảnh của mỗi chiến dịch phần nhiều đều liên quan đến cái đẹp của phụ nữ.

Ðây là chân dung của anh ấy (bên phải) đang đứng thùy mị nết na bên cạnh Xichlosg.

Cần thông tin thêm trong chuyến off lần này anh ấy đã giành lấy danh hiệu "Người can đảm nhất diễn đàn".

Số là khi điện thoại reng, không rõ bên đầu dây kia nói gì, chỉ nghe anh ấy trả lời :

"Tao làm gì và ở đâu kệ mẹ tao. Không lằng nhằng, cứ tắm rửa chờ sẵn, chiều hứng thì về". Xong rồi, cúp máy cái rụp.

Cả đoàn sững sờ, ngưỡng mộ nghẹn ngào không nói nên lời. Một số thành viên như hoanglong70, lanchi đã ngưỡng mộ đến mức rơi lệ, ôm chầm lấy Tuankhanh khóc òa và sau đó xin chữ ký. Trưởng lão dblongthanh giọng run run tuyên bố : "TuanKhanh người can đảm nhất diễn đàn sẽ là một biểu tượng cho nhiều thế hệ member của đccvn.com"
Theo thông báo từ người em họ làm ở phòng khám nha khoa SG đã xã định người cao to đẹp trai trong hình sáng nay vừa trồng lại 2 cái răng cửa. Anh ta cho biết không hiểu vì lý do gì ngủ từ đêm đến sáng khi đi chải răng thì không còn thấy 2 cái răng cửa của mình nữa.
Vậy mới bết đễ nỗi tiếng và làm cho người khác ngưỡng mộ thì phải chịu bao đâu thương mất mát thế nào.
==================================
Cám ơn mọi người đã ủng hộ lời ca tiếng hát của Hoanglong70. Để tỏ lòng biết ơn, Hoanglong70 xin hát thêm một bài nữa ... X_X
Bài này sẽ nude phụ họa nghe bà con

pitieel

Thành viên Mua Bán

nhìn cụ Hoanglong " phiêu" ghê nhỉ.
cáo lổi cùng a Bình .1 lần nữa lổi hẹn với anh....( vào mấy ngày đang hái chôm chôm nên ko thể "vù" dc) sory anh hẹn lần khác vậy

lehoaian

Thành viên tích cực
Cảm ơn Đạo diễn LYDAINGHIA , cảm ơn những tay súng đã cho xem những hình ảnh nhìn mà phát ... ghiền !:-<

Hihihi ......Chị LANCHI đẻ dậy trắng trẻo , mủm mỉm dễ thương quá ! Ước gì được gặp chị ôm hun một miếng .hihihi:D

lan-chi

Thành viên tích cực
Cảm ơn Đạo diễn LYDAINGHIA , cảm ơn những tay súng đã cho xem những hình ảnh nhìn mà phát ... ghiền !:-<

Hihihi ......Chị LANCHI đẻ dậy trắng trẻo , mủm mỉm dễ thương quá ! Ước gì được gặp chị ôm hun một miếng .hihihi:D
Hôm anh ở nhà chị Quỳnh Dao em ko đi gặp anh được ,tiếc quá , để anh và các bạn phải đi tăng 2,3 . Lần sau ae gặp lại anh cứ ôm hôn thoải mái , anh đừng có đi tăng ca nữa nha, mệt lắm .@};-:x

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Buồn ghê!

Anh em vui vẻ quá, Đi rồi mà quay về!

Chẳng giải quyết được gì, còn rối hơn.

Mấy anh 3 - 9 nhancuibap lên Sì Gòn nha

Anh em mình gặp nhau nhé

doanvunguyen

Thành viên tích cực
em vái cả nón anh ơi, để con em nó ngủ^:)^^:)^^:)^
mà sao vẫn chưa thấy Tứng khanh nhỉ, hai zzzzzzza, lo quá:-<

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Dạo này nhiều người muốn hôn Lanchi nhể,lo cạo râu đi em.

Cái bàn tay của 3B hình như đang....dê...hay vê..vê cái gì đó phải ko anh? hehehehe
Thì sau khi TK gọi điện về nhà,3B kiểm tra xem TK có ở trong trạng thái bình thường ko đó mà.

congdulich

Thành viên
Thì sau khi TK gọi điện về nhà,3B kiểm tra xem TK có ở trong trạng thái bình thường ko đó mà.[/QUOTE]

hehehe...Hôm qua rảnh mà lại không biết để qua anh chơi. Tiếc thật.

Kỳ này anh đi triển lãm xong nhớ sắp xếp qua LK giao lưu tí nha anh

Chúc anh giựt giải kỳ này

ditimmatkhau

Quản lý mới
Cụ Lý dẫn tip hay quá, ủng hộ cụ một phiếu làm biên tập cho tờ offline Sài Thành chuẩn bị phát hành!=))

Quỳnh Dao

Moderator
Tiếc quá, hổm rày trong người không được khỏe, công việc lại bộn bề, tâm tư đang có nhiều bất ổn hihi. Muốn đi cùng AE vui 1 chuyến nhân tiện thăm anh Bình, anh Phước và Lan Chi mà rốt cục không ra được. Cáo lỗi cùng AE vậy.
@ Cụ Lý: khi nào khai trương tập san nhớ gọi mình tham gia viết vài bài kiếm nhuận bút mua phân bón cây nha Cụ.

Xichlosg

Thành viên tích cực
em vái cả nón anh ơi, để con em nó ngủ^:)^^:)^^:)^
mà sao vẫn chưa thấy Tứng khanh nhỉ, hai zzzzzzza, lo quá:-<
Thế hôm trước ở Nha Trang,Hoanglong70 không "BIỂU DIỄN" cho ae Nha Trang xem àh ? Thật quả là đáng tiếc,Ca Lẻ HoangLong70 - hiện là một giọng hát - kiêm múa họa - là một trong những giọng ca rất được mọi người ái ngại,rất là nổi tiếng đất Sài Thành đó nhen.%-(%-(X_XX_X<:p

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Thế hôm trước ở Nha Trang,Hoanglong70 không "BIỂU DIỄN" cho ae Nha Trang xem àh ? Thật quả là đáng tiếc,Ca Lẻ HoangLong70 - hiện là một giọng hát - kiêm múa họa - là một trong những giọng ca rất được mọi người ái ngại,rất là nổi tiếng đất Sài Thành đó nhen.%-(%-(X_XX_X<:p
Phấn đấu mãi mà chưa giật được Danh hiện "Đôi tay vàng" của Lydainghia. Danh hiệu này, Hắn giữ hơi bị lâu à nha ... :-j