Cây Sanh mini, trả 3 tỷ chưa bán.

longqaz

Moderator
Tôi đi nhiều nhà vườn, nghe giá nhiều cũng quen rồi nhưng lần này thực sự thấy choáng. 3 tỷ bạc mà bác vứt chỏng trơ trên bãi gạch vỡ, đằng sau cái nhà... Bác post bài lên diễn đàn cũng phải có lương tâm chút chứ. AE sợ quá bỏ đi hết lấy ai chém gió cùng bác.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
đọc hết 7 trang thích mỗi trang đầu. xin hết ý kiến.
p/s í quên anh ơi đừng có bán rẻ quá để 1500 năm thăng long nhất định sẽ dc giá hơn ;;)

Đang xem: 21 (16 thành viên và 5 khách)
‎Đậu Phụ, ‎dragon081188, ‎duybach, ‎linhz50, ‎tuchinh, ‎hochoi5858, ‎nguyễn minh tiến, ‎Nhancuibap, ‎quehanam, ‎vincentvo1975, ‎trantinhtkv, ‎hiengo80, ‎quangthuat, ‎ThôngXanh, ‎M79, ‎mộc_long

công nhận "HOT" thật.=))

phantuan_42

Thành viên
Mìn nổ lớn quá nhỉ ? chắc ảnh hưởng từ " vùng vịnh" đây ??? ý lộn " I rắc" chứ ???????????????? =))=))=))=))=))=))

soncm

Thành viên tích cực
Tôi đi nhiều nhà vườn, nghe giá nhiều cũng quen rồi nhưng lần này thực sự thấy choáng. 3 tỷ bạc mà bác vứt chỏng trơ trên bãi gạch vỡ, đằng sau cái nhà... Bác post bài lên diễn đàn cũng phải có lương tâm chút chứ. AE sợ quá bỏ đi hết lấy ai chém gió cùng bác.
Hic... mới ghé vườn Long. cây 2 tỷ trả 1 tỷ 9999 kèm thêm ổ bánh mì và 1ly cafe sữa chưa trả lời mà qua đây đòi chữ Lương tâm.
Cây này sáng nay mình mới Alo phóng lên 3 tỷ 3 mà chủ cây vẫn chưa chịu "sài ok" ủa nói lộn "đồng ý ok bán cây" mới đúng chứ.
=))=))=))=))=))=))=))

snake

Thành viên tích cực
Chủ đề nóng sốt có khác đông thế.:D

Đang xem: 21 (15 thành viên và 6 khách)
‎snake, ‎NDCan, ‎kaka777, ‎congchua, ‎lehoaian, ‎ditimmatkhau, ‎thanhtu_tt88, ‎nguyễn minh tiến, ‎Blackrose86, ‎linhz50, ‎tuchinh, ‎quehanam, ‎vincentvo1975, ‎trantinhtkv, ‎quangthuat
==================================
Mà không bít 3 tỷ gì đây hả các bác ?

su mai

Thành viên tích cực
Tiêu Đề ...hot ...hot.... hot ....nhất diễn đàn....Trong chiêm bao Anh thấy người ta hỏi mua phải hoh Anh ?

kaka777

Thành viên
Giá này là phải rùi, các bác thâý đấy ở diển đàn ta 10 bài viết mới thấy hết 7 bày nói về cây sanh rùi, đi những vườn kiểng và nhà vườn tham quan thì thấy nhiều nhiều là sanh, nhà nhà là sanh, và họ bàn toàn về sanh, buzz .........hihi

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Hôm đi Cà Mau bọn tôi có ước lượng 1 tỷ nếu giấy bạc mệnh giá 100 ngàn thì sẽ cao khoảng 1 mét.
Vậy cây này khoảng 3 mét rưởi tiền bán không Sang, nếu bán alo anh nhen