Cây Sanh mini, trả 3 tỷ chưa bán.

kabibonsai

Thành viên
hì sao các bác giận thế
, ảnh nói trả 3 tỷ nhưng chưa biết là tiền gì mà, có nhiều loại tiền lắm anh ah.\m/

tumi

Thành viên
Các bác cho em hỏi cái dây màu trắng và mầu vàng quấn ở cây làm bằng vật liệu gì mà dắt vậy.

thucnho

Thành viên
giao dịch này có vấn đề
mảnh đất đó ở vũng tàu giá 3 tỉ trên miếng đất có cây sanh, bởi thế vui tí thôi có gì mà ae bận tâm nhiều thế

vuacaycanh

Thành viên tích cực
Mình có cây Sanh Mini rất già được làm theo thủ thuật cắt giật kết hợp với quấn dây, ghép áp theo kỹ thuật cao cấp cho Sanh. Rễ sắp tràn chậu, có cái đã ăn sâu xuống đất. Có người trả 3 tỷ mà mình chưa bán.
:D:D
Em mua 3 tỷ VND cái cây, anh tặng em cái nha nghen

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Thiên cơ tiết lộ rồi mà mấy anh này không đọc bài gì hết:

" Sanh có tác dụng hút cacbonic và các chất độc và thải ra oxy, Phân từ là cây sanh thì tốt hơn bất kỳ loại phân hữu cơ nào, Phôi sanh thì....." Tìm bài mà đọc đi mấy anh ơi, đọc xong rồi tìm xin một nhánh nhỏ bằng ngón tay út về trồng cũng khó lắm đó.

Em lấy cây này 4 tỷ nha anh Sang

Blackrose86

Thành viên tích cực
may wá,sáng nay em mới rước về 1cây sanh mini,bỏ vào chậu đá non nước,hy vọng mai có ai tới trả em 2tỷ rưỡi đc rồi:-"

hochoi5858

Thành viên mới
Mình có cây Sanh Mini rất già được làm theo thủ thuật cắt giật kết hợp với quấn dây, ghép áp theo kỹ thuật cao cấp cho Sanh. Rễ sắp tràn chậu, có cái đã ăn sâu xuống đất. Có người trả 3 tỷ mà mình chưa bán.
Xác nhận thông tin trên hoàn toàn sự thật, bởi thằng bạn em mua cây này trả 3tỷ xong rồi chủ cây trả lại 2.999.999.999 tiền thừa.hjjj=))=))=))=))=))=))=))

hungbn

Thành viên
em nghĩ trong cây này có kim cương, chắc thằng hỏi cây biết lên trả 3 tỷ mà =))