Hội Off miền bắc đón tiếp anh Lý Đại Nghĩa

haibien

Quản Lý Viên
Hôm qua hội off miền bắc,đứng đầu là hội trưởng Ngọc Kiên đã có buổi tiếp đón anh Lý Đại Nghĩ từ trong Nam ra.
Anh em miên bắc có anh Ngọc Kiên,Ngọc Dũng,anh Hải,đi tim mật khẩu,Cần,Mưa sao băng,Hải Biên ,anh Trung Rắn,anh Văn Dũng,Bạn Nghị.
Buổi gặp mặt đã diễn ra vô cùng vui vẻ ,thân mật và thắm tình caycanhvietnam.com
Hình ảnh buổi gặp mặt mình chia làm 3 phần để tiện xem:

Phần 1:Giao lưu Off Chai tại quán nhà anh Ngọc Dũng (Phố Quang Trung)
+ YouTube Video

Phần 2:Karaoke
+ YouTube Video

Phần 3 : Dạo chơi đêm Hà Nội

+ YouTube Video

Lưu ý các bác xem video 1 tí: Do toàn quay trong dk ánh sáng thực tế khá tối,em muốn thể hiện đúng anh sáng lên chỉnh video (theo màn hình nhà em )tương đương với cảm nhận của mắt người.Nếu bác nào xem video mà thấy tối cần tăng sáng màn hình lên nhé ko là tối đen như mực hết lại bảo em quay vớ vẩn.

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Sao anh lại ngồi ghế sau thế quay thế này ko nhìn thấy mọi người híc . Có ảnh chị Mưa thì tung lên diễn đàn đi anh :D đảm bảo sẽ là ảnh "nóng "

snake

Thành viên tích cực
Cảm ơn Haibien đã ghi lại những hình ảnh đẹp khó quên,Cám ơn tất cả các anh em có mặt ngày hôm đó,cuộc gặp gỡ thật đầm ấm nghĩa tình.

lydainghia

Thành viên tích cực
Xin chân thành cảm ơn các anh. Tối qua buổi gặp gỡ thật là một kỷ niệm đáng nhớ. Sáng nay do có việc gấp phải quay về SG, thật là tiếc. Hiện đang chờ ở Nội Bài xin vé vớt, tranh thủ chia sẻ một số hình ảnh về buổi gặp mặt đáng nhớ này.

Tại đại bản doanh của anh ngocdung.

Chân dung hội trưởng ngockien

À anh ngocdung còn là cao thủ về câu cá thể thao nữa đấy các anh em à :)

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Tay lái lụa đất Hà Thành, tôi làm chứng

Huhu! Phải chi hôm đám cưới Tý kiểng, Nghĩa nói cho anh biết sẽ đi Hà Nội, anh đã chui vào vali của Nghĩa rồi

ngockien

Super Moderator
Hay quá Biên ơi .
Báo cáo các bác lúc đó mấy anh em luyên thuyên lè nhè hết rồi,lưỡi nó cứ ríu vào nên mong các bác đừng cười nhé :D
Do Nghĩa điện báo cũng đột xuất nên chỉ tập hợp nhanh anh em hơn chục người ,ngoài những thành viên mà Biên nhắc tới còn có Nghị(bacanaha) và anh Dũng (dungvan),Công Anh(ditimmatkhau) …
Tiếc là Nghĩa phải về SG sớm,hẹn một dịp gần anh em được hội ngộ .

longqaz

Moderator
Hội trưởng Ngọc Kiên có gọi điện thông báo nhưng longqaz bận việc không đi gặp gỡ ae được, thật tiếc quá.

haibien

Quản Lý Viên
Lâu lâu không có bữa vui như hôm qua cảm ơn anh Kiên và các anh ạ
Cần ơi hôm qua về muộn thế à,mình đi chắc độ hơn 10 phút về nhà lên gường ngủ luôn ko biết gì nữa lên Cần gọi ko biết.

dangtruc

Thành viên
Buổi tường thuật trực tiệp cuộc off chai Hà Nôi với anh Lý Đị Nghĩa điễn ra thật đầm ấm, thân tình và đầy cảm động.Xem video cnip mà cứ ngỡ như mình đang ơ trong đó.Bài hát về Hà Nội thật là xao xuyến và thâ thiết như muốn giữ chân khách ở lại.Rất hay rất ý nghĩa.Thanks so much

Người Rừng

Thành viên tích cực
Hôm qua hội off miền bắc,đứng đầu là hội trưởng Ngọc Kiên đã có buổi tiếp đón anh Lý Đại Nghĩ từ trong Nam ra.
Anh em miên bắc có anh Ngọc Kiên,Ngọc Dũng,anh Hải,đi tim mật khẩu,Cần,Mưa sao băng,Hải Biên ,anh Trung Rắn.
Buổi gặp mặt đã diễn ra vô cùng vui vẻ ,thân mật và thắm tình caycanhvietnam.com
Hình ảnh buổi gặp mặt mình chia làm 3 phần để tiện xem:
Giao lưu Off Chai tại quán nhà anh Ngọc Dũng (Phố Quang Trung)
+ YouTube Video

Video Đêm Hà Nội:

+ YouTube Video
Buổi gặp mặt thật là vui vẻ, tửu lượng của Lý Đốc Tờ khá thật, hôm nay mới biết mặt Mưa muội, muội xinh quá và tựu lượng của muội cũng khá quá...

dungvan

Moderator
Xin chân thành cảm ơn các anh. Tối qua buổi gặp gỡ thật là một kỷ niệm đáng nhớ. Sáng nay do có việc gấp phải quay về SG, thật là tiếc. Hiện đang chờ ở Nội Bài xin vé vớt, tranh thủ chia sẻ một số hình ảnh về buổi gặp mặt đáng nhớ này.

Tại đại bản doanh của anh ngocdung.

Chân dung hội trưởng ngockien

À anh ngocdung còn là cao thủ về câu cá thể thao nữa đấy các anh em à :)
Về đến nhà chưa Nghĩa, hành trình trở về ổn chứ? Không thấy hình Nghĩa à. Nhớ chuyển lời hỏi thăm của tôi tới anh em trong đó nhé.
Cảm ơn Ngọc Kiên, Ngọc Dũng, Cần và các anh em đã tổ chức nên buổi giao lưu tốt đẹp. Mong rằng sau này sẽ còn nhiều buổi giao lưu giữa các anh em trên khắp mọi miền đất nước.
Cảm ơn!