Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

mr tri

Banned
Re: Trả lời: Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

Thiệt là trai tài gái sắc, nghe chuongguitar.bass nói chuyện nhìu giờ mới được mục sở thị, chúc mừng anh Vinh nha!!!
thiệt là ngưỡng mộ quá đi đó mà@-)@-)@-)

hp_ke

Thành viên tích cực
e thay hay do lam moi nguoi moi the de a e chu bac de dang gap va trao doi na.e la thanh vien moi co gj mong cacbacchieu co nha hjhj
bạn chịu khó viết cả dấu vào cho quen tay. nhiều câu bạn viết khó đọc lắm

hp_ke

Thành viên tích cực
Hic mình đẹp zai vậy mà không ai ngó tới mình.
phu nhân anh vinh trẻ và xinh quá. anh vinh không những cao thủ về cây mà còn là cao thủ tán gái nữa. hihi8-}8-}

nguyentien070

Thành viên
Rất chân thành cảm ơn anh Vinh và bà xã;đãcho anh em thưởng thức những thành quả mà anh chị nghệ nhân đạt được .. tiếc rằng tụi tôi thanh Hóa là quá xa!..biết bao giờ trực tiếp gặp anh chị tiền bối đây.?chào anh ..lần nữa cứ hẹn lần sau vậy...

dovanlo

Thành viên Danh Dự

vợ anh khen chú Vinh có người vợ trẻ ,đẹp .
Tội nghiệp chị quá anh Bình ơi, chị chưa thấy hình vợ em, vợ em đẹp hơn vợ Vinh nhiều, hihi

Hình này được chụp trong lần đầu tiên gặp vợ chồng Lâm Ngọc Vinh tại nhà anh 7 Trứ, năm 2009

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Anh Vinh phong độ vậy để ria mới đẹp, anh coi mấy mẫu tôi makeup thử nhìn ấn tượng hơn hẳn à:

=)) =)) =)) =)) =))

TUANKHANH

Moderator
Tấm hình cuối đẹp lắm, để râu vậy đi anh Vinh ơi =)) =)) =)), anh Hùng cho râu thành màu trắng đi anh ơi.

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

Anh Vinh phong độ vậy để ria mới đẹp, anh coi mấy mẫu tôi makeup thử nhìn ấn tượng hơn hẳn à:

=)) =)) =)) =)) =))​

Đúng người mẫu râu rồi, để ria kiểu nào cũng hợp ta?​

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Re: Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

=)) =)) =)) =)) =))​

em thích nhất cái này:D
buổi off thật đông vui và bổ ích,xin được chia sẻ niềm vui với toàn thể anh em.​

Kihieulam

Thành viên tích cực
Buổi off đông vui quá, nhất định sắp tới phải vô Nam vào vườn sư huynh thôi, nhìn hình ảnh không khó chịu quá :-w

ledinh1081

Thành viên tích cực
Đã thiệt đó! Tướng anh Vinh giống hảo hán Lương Sơn wa ta! nhìn anh trông thấy cả hạnh phúc, viên mãn thấy mà tủi cho hình hài ốm nhách của thằng em à!

vậy là anh hay rồi; em về tới long an là nằm ngủ luôn, định áp dụng ngay làm ngọn lại mà không nổi hiii! mà anh lo gì, có "lâm phu nhân" chăm sóc mà khà khà =))=))
vậy là mấy bác đi về phần nhiều sẽ quên hết???
lần sau có nên quy định mỗi người vui vẻ giao lưu vừa phải thôi.không lại quên hết bài thì chết:)):))
lần off này đông quá.chúc mừng các anh em tham gia có nhiều điều " thu lượm" :)))) được.chỉ tội cho người ở nhà phải "pha sữa' cho con thôi :)):))

tiennavi

Thành viên
vậy là mấy bác đi về phần nhiều sẽ quên hết???
lần sau có nên quy định mỗi người vui vẻ giao lưu vừa phải thôi.không lại quên hết bài thì chết:)):))
lần off này đông quá.chúc mừng các anh em tham gia có nhiều điều " thu lượm" :)))) được.chỉ tội cho người ở nhà phải "pha sữa' cho con thôi :)):))
hi hi, em cũng giống như anh Văn vậy thui, cũng đang "pha sữa" cho con mà được pha 2 tháng rồi, em nói bà xã không đi ở nhà phụ "cho thằng cu bú", bà xã em kêu đi đi anh,đi để học hỏi thêm và gặp mặt a e trên dđ, con có em và bà ngoại rồi, thế là được đi hii hii
về đến nhà vẫn còn nhớ anh Văn à(đại khái là ngọn giống như cây nhỏ,nằm ngay trục của gốc, còn cây quái thì dựng ngọn tại điểm mà có chi cao nhất trên cây, chi tàn giống thân cây lớn mà đang dựng ngọn, lắc thường là 3 cái rồi dừng ngọn là ok, dừng cách chi cuối cùng khoảng 2mm hay nhiều hơn tùy theo các chi trước đó để không cho phần ngọn sau này bị phù,..... hiiii) , không nhớ tất cả nhưng em có quay lại để về xem nghe lại sau này khà khà
to a.Vinh: khà khà anh Vinh để ria vậy là đẹp đó, mà có điều tỉa ria này còn khó tỉa hơn bonsai nữa =)), để ria không khéo khi ăn cơm hay nhậu có mắm tôm về mà ":) kiss" bà xã thì mệt à=))=))