Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

tiennavi

Thành viên
báo cáo a e là "lâm đại nhân" hướng dẫn a e rất tận tình, bình dân và rất vui vẽ nữa. đặc biệt là khoản bia bọt thì "lâm đại nhân" sẵn sàng tiếp hết a e, chừng nào a e nghỉ thì a Vinh mới lui khà khà, đúng không a.Vinh;)

lnvinh

Super Moderator
báo cáo a e là "lâm đại nhân" hướng dẫn a e rất tận tình, bình dân và rất vui vẽ nữa. đặc biệt là khoản bia bọt thì "lâm đại nhân" sẵn sàng tiếp hết a e, chừng nào a e nghỉ thì a Vinh mới lui khà khà, đúng không a.Vinh;)
Hic, chưa bao giờ "tới" như hôm qua, chỉ đủ sức đưa vợ về đến vườn tiếp thêm 3-4 khách nữa là chết luôn.

giamabom

Thành viên
Trả lời: Re: Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

Nhìn mỗi ngày anh ơi, vậy mà sao vẫn thích nhìn !!!!!
Khà...khà..!
Hum nay mới phát hiện anh Vình còn giỏi cả nịnh vợ nha... :D:D:D

hoang.htc

Thành viên tích cực
Sao mà đông zui zay !!!! Mình lại ko dj dc ! Chắc tiếc tới ...chiều mai lun quá !!!, vườn cùa anh vinh cự mê lun

vietbamboo

Thành viên
Đã wá, đã wá! Hihi không bít có video hướng dẫn kô, ae ai có đăng lên cho những ae ko đi được học hỏi với nhe! hihi! =))

vinhson1204

Thành viên tích cực
A Vinh có chị nhà xinh quá, lên chổ a e tưởng DĐ có thành viên nữ nào mà xinh quá, hỏi ra mới biết chị nhà. Chúc mừng a trai tài, gái sắc !

tháitg

Thành viên
Re: Trả lời: Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

em tự hỏi không biết anh tìm được "nguyên liệu" tốt hay đã "thành phẩm" rồi châm sóc cho thật đẹp

ledinh1081

Thành viên tích cực

Thiệt là trai tài gái sắc, nghe chuongguitar.bass nói chuyện nhìu giờ mới được mục sở thị, chúc mừng anh Vinh nha!!!

lehidu

Thành viên tích cực
*-:)em có ý kiến zầy,lần offline sau mọi người đóng thêm phí làm cái bản tên ghi nick và tên thật để anh em dễ nhận ra nhau,đồng thời giúp anh em chú bác dễ dàng giao lưu làm wen nhau tránh tình trạng gặp nhau làm ngơ :-S. Ban quản trị bảng tên màu khác, thành viên tích cực màu khác,gà con như em màu khác(màu vàng di :-bd ). Phát mỗi người một cái rồi giữ để đi off,em nghĩ vậy người mới như em sẽ mạnh dạng hơn. Riêng anh LNVinh thì khỏi đóng phí, được ưu tiên ( làm bảng tên cho ảnh tốn tiền mà không có tác dụng gì :)) ). Có chút idea xây dựng,thank mọi người đã đọc( Note: ai thấy hay cũng đừng khen, tặng cho cái phôi nhỏ nhỏ để đầu tư cho thế hệ trẻ là được rồi \:D/....)
Các anhem miền trung đã làm như bạn nói rồi đó, nhưng không phân biệt màu mè bạn à!

tiennavi

Thành viên
Hic, chưa bao giờ "tới" như hôm qua, chỉ đủ sức đưa vợ về đến vườn tiếp thêm 3-4 khách nữa là chết luôn.
vậy là anh hay rồi; em về tới long an là nằm ngủ luôn, định áp dụng ngay làm ngọn lại mà không nổi hiii! mà anh lo gì, có "lâm phu nhân" chăm sóc mà khà khà =))=))

pitieel

Thành viên Mua Bán
=)) =)) =)) =)) =)) =))

Đến cây mắc cỡ còn làm đc bonsai thì xin thua

dự đoán : tương lai cây mắc cở ( hoa trinh nử) sẻ ko còn em nào mọc lang thang lề đường dc nữa...hihhi bái phục aVinh lun:)>-

hp_ke

Thành viên tích cực
ai có video làm ngọn cây thì up luôn đi. buổi off đông vui quá. mong sao diễn đàn luôn ngày càng đoàn kết, có những buổi off vui vẻ như này, chúc sức khỏe tất cả thành viên 4r. chúc vui