Mới mua cá rồng về!

pitieel

Thành viên Mua Bán
sáng thứ 7 này . tôi sẻ đến thăm nhà nhen...cho xin số phone nha... lở tìm ko ra...hihihi

lydainghia

Thành viên tích cực
Hình ảnh Thanh Long sau 20 ngày. Hôm nay em nó đã lên màu ánh xanh dương rất đẹp. Lúc mua 900k giờ có người (hoanglong70) trả 3tr mà chưa muốn bán :))

Mời các bác xem

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hình ảnh Thanh Long sau 20 ngày. Hôm nay em nó đã lên màu ánh xanh dương rất đẹp. Lúc mua 900k giờ có người (hoanglong70) trả 3tr mà chưa muốn bán :))

Đừng có làm giá như vậy chứ? Tui trả có 2,8 triệu nha Bà con! :-"

Cá có ánh xanh zin đó! Cho ăn gì mà xệ bụng dữ vậy em?

lydainghia

Thành viên tích cực
Đừng có làm giá như vậy chứ? Tui trả có 2,8 triệu nha Bà con! :-"

Cá có ánh xanh zin đó! Cho ăn gì mà xệ bụng dữ vậy em?

Vừa cho ăn lóng tôm, ra lấy máy chụp hình, tình cờ bắt được con thằn lằn con, thảy vô thử, không ngờ nó chơi ngay nên bụng mới ra nông nỗi vậy.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Vừa cho ăn lóng tôm, ra lấy máy chụp hình, tình cờ bắt được con thằn lằn con, thảy vô thử, không ngờ nó chơi ngay nên bụng mới ra nông nỗi vậy.
Thiệt là không hổ danh là "Trẻ không tha già không bỏ". Thật là ghê quá đi thôi #-o

Chuẩn bị cho em nó nhịn đói thêm một tuần nữa nghen ... ;))

danhddongdo

Thành viên tích cực

cá em mới thay nước hơi bị khờ ,anh nghỉa cho em góp vui với ,tặng 1 con sáo mới lụm anh ơi

danhddongdo

Thành viên tích cực
cá dài khoảng 9,3 anh ơi ,tay để vào táp cục tay nhé ,chảy máu hơi nhiều rồi anh ,,phóng bể hồ luôn ,mới thay hồ mới đó anh ,giử như sư tử vậy hhihhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhiihihih hehhhehhhhhhhhhhhhhhhhhhh

helmet

Thành viên tích cực
Anh lấy lưới phủ lên miệng hồ (cá nhảy nhiều lắm), em chùi kiếng thì khoảng nữa năm nữa là lên đường. Anh nuôi kèm thái hổ hoặc sam cũng được. Anh cho cái máy lọc nước phun luồng, cá thích bơi ngược dòng lắm, mau đói ăn nhiều lớn nhanh lắm.Em cũng có con high back mà không biết post hình góp vui với mấy anh.
Chúc anh có chú cá thật đẹp.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hồi trưa gặp mà quên dặn. Bắt đầu cho em nó ăn mỗi tuần 02 con nhái là được rồi nghen Nghĩa. Cá có dáng hơi bị đẹp đó.

lydainghia

Thành viên tích cực
:(( mỗi sáng em có gói xôi 5.000đ mà bữa ăn bữa nhịn , vậy mỗi tuần nó ăn hết hơn 1 tháng ăn sáng của em rồi :((

Hoanglong70

Thành viên tích cực
:(( mỗi sáng em có gói xôi 5.000đ mà bữa ăn bữa nhịn , vậy mỗi tuần nó ăn hết hơn 1 tháng ăn sáng của em rồi :((
Tội nghiệp quá vậy! 40k/con là không thể bớt hơn nữa đâu nghen! Mai mốt Anh đem qua một mớ, rồi đổi cây.

Mai Vàng

Thành viên
Tội nghiệp quá vậy! 40k/con là không thể bớt hơn nữa đâu nghen! Mai mốt Anh đem qua một mớ, rồi đổi cây.
Rồi vậy anh Nghĩa râu có thêm nghề nuôi nhái nữa ka ka ka ka ka con thanh long này đẹp quá anh.... anh Nghĩa cố kiếm em titan về nuôi nữa cho oách...