MCT Kim giòn mini "hơi già"

mai vu duy

Thành viên
Cây đẹp,nhưng 2 cái rể to 2 bên còn hơi thô bạn đồng hương ơi!
đúng rồi anh, giờ đang nuôi chi cành mong là năm sau sẽ dày hoàn toàn về sau em sẽ chẻ ở đầu rễ nhìn sẽ nhẹ hơn
==================================
Kim giòn mà như zầy thì quá đã rồi em, ra bông chắc như cây phủ tuyết
Dạ, sau đợt bông kín như vậy em phải tưới dinh dưỡng đầy đủ khoáng (do em pha) cây mới phát triển, hi.

dacera

Thành viên
Re: Trả lời: MCT Kim giòn mini "hơi già"

đúng rồi anh, giờ đang nuôi chi cành mong là năm sau sẽ dày hoàn toàn về sau em sẽ chẻ ở đầu rễ nhìn sẽ nhẹ hơn
Mình cũng bị ở phần đế, nhưng không biết kỹ thuật, mong bạn có dịp chia sẽ nhen. thanks!

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
Thân lắc đẹp xương răm dày đặt nhưng khoe vậy sợ rằng mùa đông cây không đủ ấm hehehe ý riêng của mình thôi có sai mong các bác bác bỏ quá nhé

mai vu duy

Thành viên
Thân lắc đẹp xương răm dày đặt nhưng khoe vậy sợ rằng mùa đông cây không đủ ấm hehehe ý riêng của mình thôi có sai mong các bác bác bỏ quá nhé
cây chuẩn bị cho đợt lá mới,em tưới dinh đưỡng dành cho Kim giòn này do em tự pha nên nhanh phát thôi.
==================================
Mình cũng bị ở phần đế, nhưng không biết kỹ thuật, mong bạn có dịp chia sẽ nhen. thanks!

dạ, được anh ạ

mai vu duy

Thành viên
Anh đồng hương ở quận nào, hôm nào cho e qa học hỏi ít kinh nghiệm nhe
chào bạn, ở chân cầu Ba Láng quẹo phải (hướng về Vị Thanh), khi nào có ghé điện thoại mình trước, cuối tuần mình thường có ở vườn, thân mến

mai vu duy

Thành viên
Nhờ ban quản trị xóa giùm quảng cáo trên, mình đã nhờ 1 lần mà chưa thấy giải quyết, cảm ơn