Offline tháng 7/2010 vườn cây miền tây

kaka777

Thành viên
Còn mấy cây này nữa, cây nào củng không đủ tiền mua, tất cả em thấy hoành đều trên 80cm, kinh khủng luôn

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Em hết đạn rồi nhé, các bác thưởng thức nhé.

kaka777

Thành viên
To bác Hathanhvinh hỏi về cây sanh đẹp ở vườn này, nó đây

[/IMG]

[/IMG]

Ở ngoài nó nhìn rất đẹp, bác 3B nói cây này có thể tiền Tỷ, góc chụp không thuận lợi nên chụp được vây, em chụp 5 file hình ghép lại mới được hình như vậy đó, các bác có kinh nghiệm bình cây này giúp em nhe.

mưa saobang

Moderator
Hix... Thấy huynh Lô nói nhiều mà ngó mãi chẳng thấy mặt huynh Lô ở đâu. Tiếc 5 phút... :-??
Ai biết huynh Lô là ai xin chỉ giúp Mưa muội ạh. Có hậu tạ đấy ạh. :)

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Hix... Thấy huynh Lô nói nhiều mà ngó mãi chẳng thấy mặt huynh Lô ở đâu. Tiếc 5 phút... :-??
Tôi sẽ gửi cho 'mưa' 2 kiểu hình chân dung và 2 kiểu hình toàn thân nhen! Vậy đi!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Không sao đâu hoanglong, người tốt thì kết cục có hậu mà
Em tin là Mưa sẽ PM cho Anh một tin nhắn có nội dung như thế này nè: "Anh Lô có thể gửi hình qua tin nhắn diễn đàn cho Mưa là được rồi. Cám ơn Anh".

Áh ... có cám ơn nữa, thế mới có hình "bán thân" của Anh Lô chứ ... Hihihi ;))

mưa saobang

Moderator

Cứ nói hoài àh, hình thì hổng thấy đâu. Up lên đi huynh. Bán thân đi nha. Dễ coi :)).
Mấy huynh giúp Mưa cũng đc, có cái nào rõ ràng khuôn mặt của huynh Lô thì up hết lên, biết đâu sau khi thấy mặt rồi, Mưa vô đó trồng Mai với huynh Lô thì sao, lúc đó hậu tạ các huynh hoành tráng luôn vì đã có công với Mưa đó nha. :">

Đừng chạy nha huynh Lô...chờ em...........
:)):)):)):)):))

xuanvupc

Thành viên
Đây nè Lan Phương, cái anh "đẹp giai như ngày xưa" ôm trái dừa đang cười đó:

mưa saobang

Moderator
Em tin là Mưa sẽ PM cho Anh một tin nhắn có nội dung như thế này nè: "Anh Lô có thể gửi hình qua tin nhắn diễn đàn cho Mưa là được rồi. Cám ơn Anh".

Áh ... có cám ơn nữa, thế mới có hình "bán thân" của Anh Lô chứ ... Hihihi ;))

Mưa sẽ Học theo sự mách bảo và chỉ dẫn tận tình của huynh nha. Nếu vụ này mà như ý, huynh là người mưa cảm ơn đầu tiên ;));));))

mưa saobang

Moderator
Đây nè Lan Phương, cái anh "đẹp giai như ngày xưa" ôm trái dừa đang cười đó:

Oài, cảm ơn huynh đã chỉ mặt điểm tên huynh Lô. Nhưng muội nhìn hổng rõ, chỉ thấy trắng trắng chỗ miệng là rõ nhất, chắc lại vừa mài răng vô dừa nên cùi vẫn dính đó ;)).

Nhưng trông cũng... đáng iu àh nha:">. Ủa, mà nhìn kĩ thì hình như "ảnh" mắt cũng đang... chớp chớp... ngắm muội đó huynh ơi...
:)):)):)):)):)):))