Cỏ Trường Sanh Bất Tử

kimson9987

Thành viên Mua Bán
Tên gọi đông y " Trường Sinh Thảo "...có thể tra google , Cỏ này có sức sống dẻo dai , thích nơi ẩm ước , màu xanh tự nhiên , ... Thích hợp làm Phong Thủy ,cỏ công trình không tốn công cắt tỉa , lót sân vườn ,làm tiểu cảnh non bộ , lót miệng chậu cây cảnh .... Giá bán 10k / cụm bằng bàn tay người lớn xòe ra , Đk 20cm , ACE Đk 10 Cụm trở lên nha và số lượng không giới hạn , 100k nạp cạt viettel trên 100k chuyển khoảng .

Một số hình mẩu

Xin Hết Và Trân Trọng Kính Mời !

nguyen178

Thành viên mới
Mua 10 cụm thanh toán bằng thẻ cào điện thoại được không anh? Chứ 100k đi chuyển khoản mất công quá!
:)

kimson9987

Thành viên Mua Bán
Mua 10 cụm thanh toán bằng thẻ cào điện thoại được không anh? Chứ 100k đi chuyển khoản mất công quá!
:)
Được nha anh , cạt viettel nha a .sms cho em địa chỉ nhận nha anh .rất cảm ơn anh

kimson9987

Thành viên Mua Bán
Đăng ký 20 miếng nhe Bạn, nhắn tin giúp TK Vietcombank
Xác nhận anh
==================================
Cỏ này hay quá ta, khi trồng miệng chậu hổng biết nó rút hết phân bón cây bon sai không nhỉ?
Không đáng kể anh ơi , vì loại này rể chùm mặt đất , khi trồng miệng chậu mình tưới nước vô tư luôn , thích hợp với chậu cở trung và lớn , nếu cây dáng nhân văn càng đẹp ...

fanjun99

Thành viên
Mình đang quan tâm loại này, cho mình hỏi thêm , loại cỏ này như bạn nói , chúng ko cao hỗn , cứ phát triển xanh tươi và lùn lùn cỡ này nên không cần cắt tỉa t phải ko? tên gọi của chúng là gì vậy bạn, khi mình trồng lâu nó có sinh chồi ra cây con không bạn

kimson9987

Thành viên Mua Bán
Mình đang quan tâm loại này, cho mình hỏi thêm , loại cỏ này như bạn nói , chúng ko cao hỗn , cứ phát triển xanh tươi và lùn lùn cỡ này nên không cần cắt tỉa t phải ko? tên gọi của chúng là gì vậy bạn, khi mình trồng lâu nó có sinh chồi ra cây con không bạn
Dạ rất cảm ơn anh đã ghé thăm giao lưu , loại này chiều cao rất hạn chế , không cần cắt tỉa loại cỏ này , chỉ làm sơ sơ các loại cỏ tạp sống theo nhưng số lượng ko đáng kể ,cỏ vẩn sinh sôi nảy nở xanh tốt với điều kiện nơi có độ ẩm và ngày 1 lần nước là ok ,khi thấy cỏ bị tốm lá lại là hiện tượng thiếu nước, rồi mình tưới cho các em nó một ít nước là qua một đêm sẻ thấy màu sanh trở lại .rất thích hơp với lối đi của sân vườn ...