Thông báo tham dự Hội Hoa Xuân Bắc Ninh 2014

BVDung

Thành viên tích cực
Chúc buổi gặp mặt tại hội hoa xuân vui và thành công ! Lamgiang có gian trưng bày hoa lan tại triển lãm . Các ACE tới tham quan ghé qua uống trà, thưởng lan và giao lưu !
có lan nào đẹp anh em giao lưu với nhỉ

Sonbn

Thành viên
Bác nào gần đấy ra làm seri ảnh cho anh em ngắm tí. Em đang công tác tại Hải phòng cuối tuần mới về được. Triển lãm từ chủ nhật mà vẫn chưa thấy tí hình nào :)

locnqa.mh

Thành viên
Em có việc đột xuất phải đi sài gòn rồi, không giao lưu với Anh Em được. Chúc Anh Em có một buổi giao lưu vui vẻ!

viengvinhkieu

Quản lý mới
Bác nào gần đấy ra làm seri ảnh cho anh em ngắm tí. Em đang công tác tại Hải phòng cuối tuần mới về được. Triển lãm từ chủ nhật mà vẫn chưa thấy tí hình nào :)
Ngày 8/3 bắt đầu nhận tác phẩm, chính thức khai mạc ngày hôm nay 12/3/2014 chắc chút mới có người úp hình lên, chờ chút nhé bạn.

Trí Tuệ

Thành viên mới
các bạn yêu cây, nếu có thời gian thì nên về Bắc Ninh để thưởng thức cho thỏa niềm đam mê của mình .chất lượng cây năm nay rất cao , có nhiều tp tuyệt vời .đặc biệt là về chủng loại cây đã đa dạng hơn trước nhiều.mình cũng đã thăm quan triển lãm và thấy rất tuyệt .nhưng tiếc là mình không có máy ảnh nên không chia sẻ được hình ảnh với mọi người...chúc mọi người thưởng thức vui vẻ.

quangthaolg

Thành viên
Ngày 8/3 bắt đầu nhận tác phẩm, chính thức khai mạc ngày hôm nay 12/3/2014 chắc chút mới có người úp hình lên, chờ chút nhé bạn.
Thế Anh ko về hay sao mà vẫn hút sâu thế Anh:bz hum này vướng đám cưới người nhà rồi sốt ruột wa anh ơi!

ashui

Thành viên
các bạn yêu cây, nếu có thời gian thì nên về Bắc Ninh để thưởng thức cho thỏa niềm đam mê của mình .chất lượng cây năm nay rất cao , có nhiều tp tuyệt vời .đặc biệt là về chủng loại cây đã đa dạng hơn trước nhiều.mình cũng đã thăm quan triển lãm và thấy rất tuyệt .nhưng tiếc là mình không có máy ảnh nên không chia sẻ được hình ảnh với mọi người...chúc mọi người thưởng thức vui vẻ.
Thế à, ok cuối tuần này về roài

viengvinhkieu

Quản lý mới
Thế Anh ko về hay sao mà vẫn hút sâu thế Anh:bz hum này vướng đám cưới người nhà rồi sốt ruột wa anh ơi!
Chắc vậy quá biết sao được, nhưng anh em Kinh Bắc cũng sẽ có mặt nhiều đó, mà sao không thấy ai đăng hình lên. thang10 có hình úp lên cho mọi người chiêm ngưỡng với chứ.