Cuộc Hội ngộ bất ngờ.

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
thấy bác hương đồng là có mặt off hoài nha anh em dụ này phải mời bác ra quảng ngãi góp vui chuẩn bị off tại quảng ngãi đây

Quí Tài

Quản Lý Viên
Hi, tui có một cây "cực độc" còn gửi ở vườn "Nghĩa quái" mà sao không thấy ai chụp đăng lên nhỉ? Chắc
nhỏ quá nên mọi người không thấy.hehe

newcomer!!!

Moderator
Hà hà, hôm nay biết mặt mấy bác rồi, hôm nào lỡ đụng xe ngời đường khỏi sợ bị đánh ... :p :p :p
kaka, người tổ chức thành công buổi hội ngộ bất ngờ này là A hoanglong70 nha AE, tả xung hữu đột, đón người này, rước người kia....đến hơn 1h sáng mới về nhà và bị vợ treo giường luôn đó.....:)

Thế là biết vài "tay chơi hạng nặng" đó A TĐT àh.....keke

maivinhhy

Quản lý mới
Quen nhau đã lâu mà nay mới biết PhatTraVinh và Satruky đó nhen

Một số anh em nữa mà MVH chưa biết mặt

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
kaka, người tổ chức thành công buổi hội ngộ bất ngờ này là A hoanglong70 nha AE, tả xung hữu đột, đón người này, rước người kia....đến hơn 1h sáng mới về nhà và bị vợ treo giường luôn đó.....:)

KKK, bác hỏi Lý Đại Nghĩa xem, ra HN còn gặp nhiều tay chơi hạng nặng hơn nhìu, 1-2h đêm vẫn rót ... :p :p :p

Quí Tài

Quản Lý Viên
Họp mặt vui quá!
Hay là tháng 10 tới Thich Đủ Thứ tổ chức ofline hoành tráng ngoài Ha Nội đi!

newcomer!!!

Moderator
Sữa trong ly của Bigbabol không phải là sữa Bò nha Bà Con, chỉ thấy Big nói nhỏ với bé gái, rồi 2 người lẳng lặng đi ra sau nhà, lát Big vô bàn tay cầm theo ly sữa và nói với AE là : Sữa này không phải sữa Bò....Vậy nó là sữa gì vậy Big ? kakaka

huongdongconoi

Thành viên tích cực
thấy bác hương đồng là có mặt off hoài nha anh em dụ này phải mời bác ra quảng ngãi góp vui chuẩn bị off tại quảng ngãi đây
Rất muốn đi Quãng Ngãi thăm anh em và bạn bè lắm nhưng chưa có dịp. Không dám hứa trước thế nào, nếu không có gì trở ngại, mình sẻ góp vui cùng các bạn.
Thân!

huongdongconoi

Thành viên tích cực

Cái vụ nầy có tui làm chứng nha....:)):)):))

huongdongconoi

Thành viên tích cực
chụp hồi nào hay zậy ta. nhớ là đi hok nổi mà:)). anh có gặp nothinkforlike ko vậy:bz
Hôm đó sao về sớm thế em trai??? Tăng một anh xỉn quá chưa chiêm ngưỡng nhung nhan của em mà...:>:>:>
còn tăng hai và tăng ba anh khỏe re đó :)):)):))

Hôm đó sao về sớm thế em trai??? Tăng một anh xỉn quá chưa chiêm ngưỡng nhung nhan của em mà...:>:>:>
còn tăng hai và tăng ba anh khỏe re đó :)):)):))
nhìn anh vậy nên tự lượng sức mình nội công chưa đủ xưng bá võ lâm nên lui về ẩn cư tu luyện thêm ấy mà[-O<. chờ lần sau anh nha