Danh sách đoàn Tham quan và MiniOffline Miền tây

BonsaiTanPhu

Thành Viên Danh Dự
Báo cáo đã về tới nhà an toàn chân thành cảm ơn anh em Bên Tre,Tiền Giang,Cần Thơ và đặc biệt anh em Bà Rịa Vũng Tầu đã cho mình buổi giao lưu thật vui vẻ và ý nghĩa xin cảm ơn.

hienvt

Thành viên tích cực
Báo cáo đoàn BRVT củng vừa về đến nhà
Chúc toàn thể anh em bình phục sức khỏe và chuẩn bị cho tuần mới nhiều may mắn

trungduart

Administrator
Báo cáo AE Vùng Tàu bận đi tập trống tập kèn nên vẩn còn đang ......ha ha ha
Báo cáo Bạc Liêu cà mau đả về đến nhà. Alo.... BR-VT đả về căn cứ chưa ạ? có ai mất tích kg ạ?
báo cáo anh em về tới nhà rồi . không đi đà lạt
Tình hình vẫn chưa thấy bác lo báo cáo về tới nhà.

Kim Khi Tai

Moderator
Báo cáo AE,
Đoàn AE BRVT và nhóm bạn đã về nhà an toàn lúc 10h30' tối hôm qua.
Thay mặt đoàn chân thành cảm ơn chủ nhà Bến tre, Cần thơ, Tiền giang, Bạc liêu đã tạo điều kiện giúp đỡ, đón tiếp đoàn rất nhiệt tình và chu đáo trong thời gian tham quan và giao lưu của đoàn.
Một chuyến đi với những trải nghiệm thật bổ ích về tinh thần, kinh nghiệm và thấm đậm tình đoàn kết.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
rất cảm kích anh Hưng đả đại diện cho ae Cần Thơ nói riêng và Miền Tây nói chung, đả tiếp đãi tất cả ae từ các nơi về tham quan 1 cách chu đáo và đả được xem những tác phẩm vip từ các nhà vường và các ae chơi cây. sẽ có những tấm hình từ các tay súng với những tác phẩm đẹp. Chúc tất cả các ae phục hồi sức khỏe cho tuần mới và chúc cả nhà vui khỏe

lan-chi

Thành viên tích cực
Báo cáo đã về tới nhà an toàn chân thành cảm ơn anh em Bên Tre,Tiền Giang,Cần Thơ và đặc biệt anh em Bà Rịa Vũng Tầu đã cho mình buổi giao lưu thật vui vẻ và ý nghĩa xin cảm ơn.
Báo cáo AE,
Đoàn AE BRVT và nhóm bạn đã về nhà an toàn lúc 10h30' tối hôm qua.
Thay mặt đoàn chân thành cảm ơn chủ nhà Bến tre, Cần thơ, Tiền giang, Bạc liêu đã tạo điều kiện giúp đỡ, đón tiếp đoàn rất nhiệt tình và chu đáo trong thời gian tham quan và giao lưu của đoàn.
Một chuyến đi với những trải nghiệm thật bổ ích về tinh thần, kinh nghiệm và thấm đậm tình đoàn kết.
rất cảm kích anh Hưng đả đại diện cho ae Cần Thơ nói riêng và Miền Tây nói chung, đả tiếp đãi tất cả ae từ các nơi về tham quan 1 cách chu đáo và đả được xem những tác phẩm vip từ các nhà vường và các ae chơi cây. sẽ có những tấm hình từ các tay súng với những tác phẩm đẹp. Chúc tất cả các ae phục hồi sức khỏe cho tuần mới và chúc cả nhà vui khỏe
Lan-chi mượn những comen của các anh thay cho lời cảm ơn , những lời tốt đẹp tới các bạn @};-
Thay mặt đoàn Lan mạn phép chia sẻ những hình ảnh khi tới tham quan
Vườn nhà anh Bảy Trứ

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Tại Cần thơ,Lộc đỉnh ký đã tặng 1 cái chậu.Tôi đã kêu gọi đẩu giá ủng hộ quỹ Tiếp bước tài năng.Nhất Phương Cần thơ trúng với giá 6 triệu.Chúc mừng Nhất Phương và rất cám ơn Lộc.Nhờ Phương chuyển vào tài khoản thủ quỹ Đặng tuấn Khanh,xin cám ơn.

lan-chi

Thành viên tích cực

==================================
Sản phẩm Chậu Bonsai của anh dbLongThanh đã có tại đây

Đảo chủ đảo cái mơn