Hình ảnh offline Linh sam café T9-2013

thoainguyenkh

Thành viên
Nghe ae báo cáo tới nhà hết rồi mà giờ này anh còn nằm trên xe vẫn chưa tới, đang nằm xem ae về rồi up ảnh thấy ham quá Tân ơi. Tiết là hình như anh kg có hình nào chup với Tân hết
Cám ơn Tùng, hoanganh, Thoainguyen, anh nghĩa và các ae Cafe LS tiếp đón .....
Ông a rất chân tình, chúng e rất vui khi được tiếp đón anh chị và các chiến hữu ...ac giữ sức skhoe tot, ve den nha ngu mot giac cho da rui lên dìm hàng nha!:))...

nhattuanbaria

Thành viên
báo cáo. báo cáo.. jet đã về tới nơi anh toàn.. đoàn tp chắc giờ cũng gần tới nơi..

ĐOÀN VŨNG TÀU VỀ TỪ 18H HÔM QUA MÀ CHƯA THẤY BÁO CÁO

................................................................................
chúc LINH SAM CAFÉ LÀM ĂN PHÁT ĐẠT
VÀ CHÚC MỌI NGƯỜI TUẦN MỚI VUI VẺ.
Gần sáng mới về đến nhà Bảo ơi. Trưa nay nhà có giổ nên giờ mới vào báo cáo được.

minhkhatran

Quản lý mới
báo cáo anh em MKTRAN về tới nhà 4h sáng nay ngủ tới giờ mới vậy nổi ,hẹn gặp lại anh em vào nhửng cuộc off tới

NGVTHUAN

Moderator
A 2 xạo quá à, a thuộc loại đô khủng thì mệt lúc nào đâu mà tỉnh hả!:))
Xin cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của AE Nha Trang cũng nhờ cuộc offline này AE BR-VT mới có diệp được giao lưu cùng rất nhiều ACE trên Diễn Đàn .
Anh Thoại ơi cũng vì sự tiếp đón nhiệt tình đó mà giờ này em bị tắt tiếng luôn rùi nè hihi.

thoainguyenkh

Thành viên
báo cáo anh em MKTRAN về tới nhà 4h sáng nay ngủ tới giờ mới vậy nổi ,hẹn gặp lại anh em vào nhửng cuộc off tới
Ui mừng qua di à! Ong a than iu da ve den nha an toan, hiii... Vai hom nua e se gửi zai đẹp vào tặng ônh anh nha! He he8->:p

thoainguyenkh

Thành viên
Xin cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của AE Nha Trang cũng nhờ cuộc offline này AE BR-VT mới có diệp được giao lưu cùng rất nhiều ACE trên Diễn Đàn .
Anh Thoại ơi cũng vì sự tiếp đón nhiệt tình đó mà giờ này em bị tắt tiếng luôn rùi nè hihi.
Hết hồn! A tưởng Thuận tắt cái zụ kia chớ! Hiiii:))...hien dang con Hoanganh va a Quy Tai o day ne! toi nay lam phát chốt hạ nè! rất mong dc gap lai Thuan va các ace BRVT 1 nhày gần nhứt nha!:-@:))

thoainguyenkh

Thành viên
Báo cáo anh em đoàn Bến Tre tuy quân số hơi đông ( tổng cộng có tất cả ... 2 anh em) nhưng lai rai cũng đã về tới nhà. Ngủ bù chút sẽ up hình ảnh ghi nhận được trong chuyến đi này
Chúc ông anh 1 giấc ngủ ngon nè! Hiii:))
==================================
Báo cáo anh em đoàn Bến Tre tuy quân số hơi đông ( tổng cộng có tất cả ... 2 anh em) nhưng lai rai cũng đã về tới nhà. Ngủ bù chút sẽ up hình ảnh ghi nhận được trong chuyến đi này
Bắn típ đi Tuankhanh ui, kho cua Tuankhanh co nhiu mon qua bat ngo cho ace do! Hiii:-SS:))

TUANKHANH

Moderator
Hôm khai trương linh sam café có rất nhiều phóng viên và chân dài hội tụ về :)
Phóng viên tác nhiệp rất hăng say

Ngoài chân dài ra còn có tham gia của những anh chân ngắn

NGVTHUAN

Moderator
Hết hồn! A tưởng Thuận tắt cái zụ kia chớ! Hiiii:))...hien dang con Hoanganh va a Quy Tai o day ne! toi nay lam phát chốt hạ nè! rất mong dc gap lai Thuan va các ace BRVT 1 nhày gần nhứt nha!:-@:))
Đi offline về tắt tiếng thì không sao chứ cái zụ kia mà tắt tì lần sao đừng hồng mà vợ cấp vida đi nữa nhá:)):)).

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Rất cám ơn những tay súng (Athắngbonsai, centimet nghệ sĩ, quí Tài, Đỗ văn lô, Lý Dương,Ha và rất nhiều tay súng khác)đả ghi lại những kn đáng nhớ và chắc chắn sẽ còn rất nhiều hình ảnh đáng nhớ khác từ các tay súng này). Chúc cafe ls thăng tiến, chúc sức khoẻ và niềm vui chung của cả nhà. Mình vẫn còn trên xe chưa tới nhà nửa. Hi....mệt mà sướng....hihihi