Linh sam cafe cần trợ giúp lần 3

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Tiếp tục tra tấn Tùng đây
Đọc nhiều ý kiến của các ae lehidu đã có chỉnh lại chút ít theo ý mọi người, dấu chữ i ngắn đã thay bằng hoa LS cách điệu...

Không hiểu a Hưng muốn chỉnh chữ cafe sang bên nào ah?

Thôi thì đưa ra mấy bản chỉnh cở chữ cafe ae tham khảo

Co be nay ngu muon the? Buôn đua le voi người iu ah?
Ngu di mun moc tum lum roi kia, dot nay xuống VT dung cat bien tra la bong lang luon do.
^^ Em cắt tỉa cây trang từ 10h tới giờ mới được 1/2 à. huhu. Em mới làm lần đầu nên chậm quá híc. Anh nghỉ sớm đi nhé. Em cũng đi ngủ đây. hihi

tranhieubuu

Thành viên
Ôi nghe khiếp hồn luôn! giá tại gốc là 1.9 đó chú Bửu.
Tin tức đến tai em thì hai con số trên nó đảo ngược lại rồi đó Anh...haizzzzz..tiếc thật
Trời thương Phú Yên Mình còn nhiều "Lũa Kỳ Lộ" lắm, tiếc là phải qua 1 tỉnh trung gian......
Người dân Kỳ Lộ mình cả đời bán mạng cho núi rừng mà vẫn còn khổ quá Anh Dương nhỉ...Thanks.!!!!!
==================================
Màu thực đó anh Dương. Em cũng muốn chuyển luôn qua nghề trồng cây luôn nè. Chứ trồng cây cột bê tông hoài mệt quá:))
À, mà a Dương nhắc đến Trần Hiếu Bửu em mới nói. Trong số các anh em Phú Yên tham gia diễn đàn em thấy Bửu còn giữ được nhiều cây khủng và đẹp ghê ha a Dương. :-bd

Nghèo như Em không có cái Mồng Tơi mà rớt luôn lấy tiền đâu mà mua cây khủng,
đang muốn về Phú Yên đi rừng với Anh Dương đào cây về chơi mà không có tiền về xe đò nè.......haizzz
Ông Anh thiệt là..cứ ghẹo Em hoài.Thanks.!!!

tuananhpc

Thành viên
vẫn chưa tìm được phương án thích hợp hả a? nhưng em thấy dần hoàn thiện rồi đó, chúc a sớm thực hiện được điều mình mong muốn nhé!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Tin tức đến tai em thì hai con số trên nó đảo ngược lại rồi đó Anh...haizzzzz..tiếc thật
Trời thương Phú Yên Mình còn nhiều "Lũa Kỳ Lộ" lắm, tiếc là phải qua 1 tỉnh trung gian......
Người dân Kỳ Lộ mình cả đời bán mạng cho núi rừng mà vẫn còn khổ quá Anh Dương nhỉ...Thanks.!!!!!
Nghèo như Em không có cái Mồng Tơi mà rớt luôn lấy tiền đâu mà mua cây khủng,
đang muốn về Phú Yên đi rừng với Anh Dương đào cây về chơi mà không có tiền về xe đò nè.......haizzz
Ông Anh thiệt là..cứ ghẹo Em hoài.Thanks.!!!
Thì thấy toàn up cây khủng lên kg mà
vẫn chưa tìm được phương án thích hợp hả a? nhưng em thấy dần hoàn thiện rồi đó, chúc a sớm thực hiện được điều mình mong muốn nhé!
Vẫn trên các ý tưởng của anh em góp ý. rồi anh điều chỉnh tí cho phù hợp với thực tế viên đá nữa là ok thôi em.

khoatung

Thành viên
anh vào xem mấy lần chắt đã tới giờ chốt chúc em thành công .anh chọn hình gần cuối thank **==**==**==

Vô Danh

Thành viên

Theo mình thì PA5 đạt cả nội dung và hình thức. Chữ Linh Sam tạo hình ly cafe vừa ý nghĩa nhưng cũng dễ đọc mà Tùng.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
anh vào xem mấy lần chắt đã tới giờ chốt chúc em thành công .anh chọn hình gần cuối thank **==**==**==
Cảm ơn anh Khoa đã ghé xem và cho ý kiến nhé. Nếu sắp xếp đựoc thì tháng 9 vào Nha Trang off 1 trận nghen anh
Anh chọn phương án 1 nhe TÙNG
Hehehe. Tỉnh hồn sau vụ off ở vườn anh chưa???
Hôm đó thấy ông anh lo vụ off mà ốm nhom đen đúa thấy mà thương:-*

Theo mình thì PA5 đạt cả nội dung và hình thức. Chữ Linh Sam tạo hình ly cafe vừa ý nghĩa nhưng cũng dễ đọc mà Tùng.
Em quyết định rồi anh ạ: PA5. Và dựa trên PA này để phát triển luôn. Có thể lấy cái này làm logo luôn anh ạ

tranvietdu

Thành viên tích cực
Phương án 5 rất hay anh Tùng ơi ! tính nghệ thuật rất cao .Đầy đủ ý nghĩa cho 1 quán cà phê !

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Linh sam cafe cần trợ giúp lần 3

P/a 5 nhìn ấn tượng quá!1 phiếu cho pa 5!chúc anh thành công!
Thank Khoa. Có đi off Vũng Tàu kg em?
Phương án 5 rất hay anh Tùng ơi ! tính nghệ thuật rất cao .Đầy đủ ý nghĩa cho 1 quán cà phê !
A quyết định chọn phương án này em ạ. a có nhắn tin riêng cho Du đó

lehidu

Thành viên tích cực
Từ phương án 5 mà Tùng chọn thay đổi thêm chút coi được chưa? anh em thấy chổ nào cần thêm bớt cho ý kiến nhé.

Stone_fman

Thành viên
Re: Trả lời: Linh sam cafe cần trợ giúp lần 3

Từ phương án 5 mà Tùng chọn thay đổi thêm chút coi được chưa? anh em thấy chổ nào cần thêm bớt cho ý kiến nhé.

Khả năng sáng tạo của ông anh tốt thật! A Tùng chắc đã chọn dc PA tốt nhật rồi.

lehidu

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Linh sam cafe cần trợ giúp lần 3

Khả năng sáng tạo của ông anh tốt thật! A Tùng chắc đã chọn dc PA tốt nhật rồi.
Cám ơn bạn đã quá khen, mình thì dù làm việc gì cứ bắt tay vào làm khi mọi chuyện nảy sinh thì giải quyết từ từ.... cần cù vậy thôi bạn hi hi...

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
[/CENTER]
Cảm ơn ông anh nhiều nhé. Có sắp xếp đi off được Vũng Tàu kg anh? Ku Cường có đi đó

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực

Tôi vẫn thích PA 5 nguyên thủy nhất, cái gạch chân ở dưới lệch về bên phải và nhìn như mặt bàn. Và tôi kg thích cho cái cây ls ở dưới, mất tập trung.