Offline tháng 04 - 2010 Du ngoạn Rừng Phan Rang

luuvienngoai

Thành viên Mua Bán
Đêm qua về đến nhà 10h15, ngủ một giất đến 5h sáng mà dậy không nổi... bà xã gọi quá trời ... anh ơi! dây đưa em đi dạy... về đến nhà lo vô chậu mấy cây chiếm lợi phẩm mơí xong , lúc trưa có uống cafe với anh Long, về nhà thấy có cuộc gọi nhỡ từ số ĐT bàn của hodoan gọi...
Đi mấy ngày mới về mà không lo cho Bà xã, lại lo mấy cây chiến lợi phẩm thì coi chừng bà xã nổi giận đó nha anh bạn hi.hi.hi.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Newcomer cũng bảnh trai ra phết hả inin hi..hi.hihi.
Đoàn PHAN THIẾT - BÌNH THUẬN đi có 3người mà newcomer!!! lấy phần hết bác luuvienngoai ah!!! đến cô bán bánh canh new còn kề vai...em cười.... e thẹn .... thấy không???:)):)):))

dcvuong

Thành viên tích cực
Chúc mừng cả nhà vừa có một chuyến đi thành công tốt đẹp!
Nhìn ai cũng hồ hởi chắc là có thu hoạch được nhiều chiến lợi phẩm.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Hội cây cảnh, em tưởng đi off bên hội cây cảnh thì chỉ được ôm cây chứ, có tiếc mục này hay quá các anh ơi.

Văn

Thành viên tích cực
Cảm ơn các bạn và các anh đã cho xem ảnh.Nhìn anh em offline thấy mà ham.
Thế mới biết,tuy là thế giới ảo nhưng khi gặp nhau anh em như tình thâm ruột thịt.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Ngủ được 1 giấc 5 tiếng, bây giờ đã khá hơn tôi xin post lại những hình ảnh kèm theo chú thích nhen.
Gà nòi đá đòn ở Phan Thiết

Trên đường đến vườn lan của Điền công tử

newcome phụ bán bánh canh, cứ đà này chắc anh ta chỉ có thể sửa cây buổi chiều

Đàn chủ đang thuyết trình về phương pháp tách hào

Điền công tử trên sân khấu phòng trà "Dây leo xanh"

Bún bò Huế 16

Bắt quả tang đang xin số đt, hết chối nhé!

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Chuẩn bị nước uống cho cuộc leo núi

Khởi hành vào chân núi

Đại ca Chẩm lúc khởi hành cũng hiên ngang ra phết, nhưng đến nửa đường thì .....

Phong cảnh nhìn từ lưng chừng núi

Gần đến đỉnh rồi, 1 tảng đá ven đường bên dưới có 1 vỏ lon bò cụng

Yes! tới nơi rồi 3b mừng quá vì đã không bỏ cuộc

batuluong

Thành viên tích cực
em góp vui vài tấm, sẵn đây xin cáo lỗi cùng anh Hoanglong70 và anh Tuankhanh vì sức người có hạn nên em hok mang được quà lưu niệm bề cho mấy anh nhưng sẽ có quà bù lại sau này hehe. Hình nà mọi người

batuluong

Thành viên tích cực

Sau chuyến off Ninh Thuận, batuluong cùng hoangtu 1138 off thêm 1 chuyến qua vườn mai Hoàng Mai của anh Chẩm, qua đây mới ngộ ra một số điều rất hay, rừng linh sam của anh Chẩm cũng khủng như rừng linh sam ở Ninh Thuận vậy, còn tùng thì khỏi phải bàn, nguyệt quế lại càng không, tiếc là hok có máy chụp hình nên em hok đưa lên chia sẽ cùng mọi người được tiếc lắm

huongdongconoi

Thành viên tích cực
To: anh dovanlo.... tối qua lúc dừng xe, cây sơn liểu nhỏ của anh bứng lần cuối cùng giờ đang ở nhà em, cố gắng chăm sóc cho em nó sống, gởi về Bến Tre cho anh làm kỷ niệm chuyến đi Phan Rang sau nhé!... em làm zậy cũng là góp phần tái sinh lại rừng đó anh... :)):)):))

hodoan

Thành viên tích cực
Dạ hết òy anh Thương ơi, lúc đó tới hồi gay cấn nên hok dám chụp nữa hehe sợ té núi là theo ông bà luôn =))
Vậy là Tường không dám hy sinh cho nghệ thuật rùi, ... giống tui ! =D>:)):))

maivinhhy

Quản lý mới
Người trúng đậm nhất trong đợt off này là phongvuhb, lấy tới 6 cây linh sam, nếu bán đủ tiền đi off tới 3 lần\m/\m/\m/
Kế tới là anh Thương và anh Lô và các anh em khác
Đề nghị mấy anh em nhà ta pots hình chiến lợi phẩm cho bà con được chiêm ngưỡng với nhé=D>=D>=D>

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Người trúng đậm nhất trong đợt off này là phongvuhb, lấy tới 6 cây linh sam, nếu bán đủ tiền đi off tới 3 lần\m/\m/\m/
Kế tới là anh Thương và anh Lô và các anh em khác
Đề nghị mấy anh em nhà ta pots hình chiến lợi phẩm cho bà con được chiêm nhưỡng với nhé=D>=D>=D>
Hai anh em đi... chiếm lợi phẩm 4cây... chia 2 Hihihi...
Cây linh sam của anh quên trên xe em vô bầu cát ươm cho rồi. Hôm nào gởi em nó về lại với anh.