Đố mọi người là cái gì ( to nhỏ to nhỏ ) hehe

h0ang art

Banned
cảm ơn bác đã động viên. Em chơi cái cuối: dạ Chìa khóa tình yêu .I. ah=))
hehe 2 điểm mời bác về chỗ , bác lại lọt vào top ko nói thẳng ra , nói thật mới khó hehe xin mời các bác :D vẫn còn nhiều thứ trong chiếc quần lúc to lúc nhỏ lắm các bác à=))

A69

Thành viên tích cực
nói rõ mới khó bác à , heeeeeeeeeeeeeeeeeeee
thì có khó gì đâu bác, ở quê tôi cái để đàn ông đi tiểu gọi là con tạo í mà, bộ nó có tên khác à, vậy ở quê bác gọi cái đó là cái gì nhỉ, nói cho anh em học hỏi thêm cũng tốt đấy chứ.
em đã nói rõ quá rồi còn gì???\:D/\:D/\:D/

h0ang art

Banned
hộp quẹt bác ạ
vâng lại thêm 1 câu trả lời ấn tượng 9,5 là số điểm dành cho bác , he còn gì nữa nào các bác:D
==================================
thì có khó gì đâu bác, ở quê tôi cái để đàn ông đi tiểu gọi là con tạo í mà, bộ nó có tên khác à, vậy ở quê bác gọi cái đó là cái gì nhỉ, nói cho anh em học hỏi thêm cũng tốt đấy chứ.
em đã nói rõ quá rồi còn gì???\:D/\:D/\:D/
mình ở hà nội , bác ở đâu vậy , vẫn còn nhiều câu trả lời mà bác , với lại phải nói ngôn ngữ chung ko theo từ địa phương bác à he he xin mời bác à

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
2 điểm về chỗ nha em , đt sao lúc to lúc nhỏ được:D

hehe lại thêm 1 bác nữa vào top 2 điểm về chỗ nghe bác bao thuốc lá ko thể lúc nhỏ lúc to được hehe:D

vâng . xin chúc mừng bác dinhtai 9,5 là số điểm dành cho bác , xin mời mọi người còn gì nữa ko , chúng ta xem ai là quán quân được tổng số điểm cao nhất nào . xin mời:D
Để thoát khỏi top 2 điểm thì trả lời câu nữa. Đó là mạch máu trên da :)D) lúc to lúc nhỏX_X

h0ang art

Banned
cái bụng của ông này lúc nhỏ lúc to.
xin mời bác 2 điểm về chỗ bụng ko nằm trong quần :D
mình ít học chỉ thích quan sát và nhận thấy con cu lúc nhỏ lúc to ạ
bác kiến này 2 điểm về chỗ nha bác , con cu là con gì ạ heeeeeeeeeeeeeeeee
Để thoát khỏi top 2 điểm thì trả lời câu nữa. Đó là mạch máu trên da :)D) lúc to lúc nhỏX_X
vâng xin chúc mừng câu trả lời xuất xắc , 9,5 là số điểm dành cho bác , bác đã lọt top 9,5 vang xin cảm ơn
cái ... đã bảo rồi cứ ở nhà sao mà đi theo hoài vậy..
top 2 điểm của chung ta lại có thêm 1 bác , mời bác về họp hội đồng top 2 điểm nha bác=))
Có cái cơ bấp lúc nhỏ lúc to
vâng xin cảm ơn bác , bác đã lọt vào top 9,5 câu trả lời khá xuất sắc , hiên tại top 2 điểm và top 9,5 điểm đang ngang bằng nhau , xin mời các bác tiếp tục ạ:D
Trong cái quần nho nhỏ, có cái Chôn lúc nhỏ lúc to.em xin nhận 3 điểm về chỗ.he he
bác này có trí tiến thủ rất cao , tự nhận 2 điểm về chỗ thanks bác , mời bác tham gia off top 2 điểm nhen
Bác này ít học nhưng thật thà nghĩ sao nói vậy mà chính xác nhất, tui cho điểm quắc luôn 11 điểm X_X:D
ko được heeeeeeeeeee các bác để ý 2 toàn cho 9,5 điểm chứ ko hơn ko kém nên chức quán quân vẫn chờ các bác ạ:D
có cái ví tiền lúc to lúc nhỏ
bác ơi bác hỏi địa chỉ để off top 2 điểm nhen bác , câu này có ng trả lời rôi hehhe

h0ang art

Banned
- Con cu mà ko biết thì .... đi là vừa . con cu là con gì ạ , hỏi ngược lại 1 câu nhãm nhí
heeeeeeeeeecon cu có phần đúng trong câu hỏi bạn nhé , nhưng chưa phải câu trả lời hoàn toàn chính xác theo đề bài , bạn lưu ý là tất cả điểm số cao nhất đều 9,5 và câu trả lời ẩn trong đó . thân
có cái bao cao su lúc to lúc nhỏ phải không ạ?
vâng thanks bác , 9,5 là số điểm dành cho bác , top 9,5 đang chạy đua cùng top 2 điểm , xin mời các bác còn gì nữa ko ạ=))

sumalo

Thành viên tích cực
heeeeeeeeeecon cu có phần đúng trong câu hỏi bạn nhé , nhưng chưa phải câu trả lời hoàn toàn chính xác theo đề bài , bạn lưu ý là tất cả điểm số cao nhất đều 9,5 và câu trả lời ẩn trong đó . thân
Dạ thưa bác là "con Chim non đang run lẩy bẩy vì sắp bị vồ" nên lúc to lúc nhỏ chơ con gì nữa bác, =))=))=))

h0ang art

Banned
Dạ thưa bác là "con Chim non đang run lẩy bẩy vì sắp bị vồ" nên lúc to lúc nhỏ chơ con gì nữa bác, =))=))=))
gần đúng rồi bác cố gắng lên , đã có từ c... trong đó rồi hehe bác hãy để ý đến số điểm 9,5 người vợ sẽ làm gì đây , 9,5 , 9,5 .. in mời các bác , tạm thời bác off cùng top 2 điểm nha :D