Hình ảnh Offline và cây tham dự TAO ĐÀN 30-04-2013

centimet

Quản lý mới
Cent em đến Bà Rịa có ít việc , đc anh Bình giới thiệu một người bạn rất đáng mên....thế là giao lưu tại nơi em làm việc đến 4 giờ sáng thì theo đoàn Bà Rịa về Tao Đàn offline...

hôm qua đến hôm nay bận túi bụi , đêm qua phải ngủ lại tại cửa hàng anh Quỷ , giờ mới về tới nhà....dù cuộc vui đã qua , xem lại ảnh...lòng Cent em dâng trào bao xúc cảm mà các tiên sinh đã trao. Cám ơn diễn đàn đã tạo một sân chơi bổ ích , biến cái ảo trở thành cái thật ...giúp những con người chưa từng quen biết trở nên thân thiết , bao đóa hoa tình bạn , tình anh em , tình đồng nghiện đã rộ nở...

Xin cám ơn Anh Bình , anh Thuận và nhóm tiên sinh ở Bà Rịa đã giao lưu Cent em rất tận tình.

Cung kính
Centimet

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Bonsai nhỏ:
Giải nhất : Nguyễn khắc Thảo-Bình Dương (Thanh Tùng)

Giải nhì : Châu thanh Yên (Mai Chiếu Thủy)

Giải ba :Thạch thanh Phước (TpHCM)

AE có tác phẩm đạt giải mà chúng tôi ko biết địa chỉ,dd , vui lòng gọi điện hoặc gửi vào inbox để chúng tôi gửi ảnh lên báo nhé

centimet

Quản lý mới

có vị tiên sinh nào còn nhớ cô bán cá kèo này không.....3 năm trước 4r cũng off như vầy..hihi, loay hoay chưa kịp thay đổi góc chụp ảnh thì cô ta đã đi về...

CÒn một số ảnh nữa , số khác thì bị trượt nét...Cent em sẻ cập nhật sau.

chúc các tiên sinh dc vui khỏe

cung kính
Centimet

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Bonsai mini :

Đồng hạng nhất : Luân minh Hùng-Bình Dương (Linh sam)

Giải khuyến khích :Nguyễn hửu Phước- TPHCM (mai chiếu thủy)

Đồng hạng nhất :Trương trọng Hậu-An Giang (mai chiếu thủy))

Đồng hạng nhất :Vỏ thị thanh Tâm -TPHCM (MCT)cây xin xem đang cầm trên tay

Hoangbach12345

Thành viên tích cực
Gửi lời cám ơn đến anh em trong ban tổ chức:
số là sáng hôm em mang cây đi chơi do có sự cố xe cộ nên gấp quá kg mang theo đôn cho cây mct đổ treo của em,ra khu trưng bày kg có cách nào để vì tàn cây nằm dưới chậu...nên đành để lên kệ mặc dù kg ưng ý.....sau 1 vòng kiếm gì lót dạ khi quay lại thì thật bất ngờ....cây mình đã nằm trên 1 cái đôn mà em cho là đẹp nhất từ trước đến giờ em thấy:

rất vui và cảm động,mặc dù thời gian rất hạn hẹp và thiếu nhiều nhân lực nhưng cũng thấy được sự tận tâm và hết lòng của ban tổ chức...xin chúc hội ngày càng vui và phát triển hơn nữa!

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hình ảnh Offline và cây tham dự TAO ĐÀN 30-04-2013

Gửi lời cám ơn đến anh em trong ban tổ chức:
số là sáng hôm em mang cây đi chơi do có sự cố xe cộ nên gấp quá kg mang theo đôn cho cây mct đổ treo của em,ra khu trưng bày kg có cách nào để vì tàn cây nằm dưới chậu...nên đành để lên kệ mặc dù kg ưng ý.....sau 1 vòng kiếm gì lót dạ khi quay lại thì thật bất ngờ....cây mình đã nằm trên 1 cái đôn mà em cho là đẹp nhất từ trước đến giờ em thấy:

rất vui và cảm động,mặc dù thời gian rất hạn hẹp và thiếu nhiều nhân lực nhưng cũng thấy được sự tận tâm và hết lòng của ban tổ chức...xin chúc hội ngày càng vui và phát triển hơn nữa!
Sau đó ,có lấy viên đá thiên thạch về làm kỷ niệm ko em?Còn tấm thớt nữa!(sản phẩm còn lại sau hội Hoa xuân Tao Đàn cưa gổ làm đôn đấy)

Hoangbach12345

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Hình ảnh Offline và cây tham dự TAO ĐÀN 30-04-2013

Sau đó ,có lấy viên đá thiên thạch về làm kỷ niệm ko em?Còn tấm thớt nữa!(sản phẩm còn lại sau hội Hoa xuân Tao Đàn cưa gổ làm đôn đấy)
dạ không dám lấy cái nào về hết cô ạ... phần vì kg biết của ai,phần vì cũng không cò chổ để chở......xin gửi lời cám ơn cô cùng gia đình!

namdienluc6922

Thành viên tích cực

dạ không dám lấy cái nào về hết cô ạ... phần vì kg biết của ai,phần vì cũng không cò chổ để chở......xin gửi lời cám ơn cô cùng gia đình!
dậy sao anh Bách hỏng nói em
nhà còn tróng quá trời.
ka ka ka ka ka

Hoangbach12345

Thành viên tích cực

Là tôi kê thêm đó! Tôi mang viên đá định dự thi bên Đá nhưng anh Bùi Đức Tầm không cho thi, thôi thì kê hộ bạn cây vậy
không cho thi là phải rồi anh...đặt cục đá này lên chắc không ai xem mấy cục khác luôn...keke!

dậy sao anh Bách hỏng nói em
nhà còn tróng quá trời.
ka ka ka ka ka
Nam ghé mình vài chuyến là nhà hết trống thôi mà...hehe!