Họp mặt Tao Đàn 2010

nghulo208106

Thành viên
1,2,3 dzo....

ấy chà...sao chóng mặt quá vậy nè....

...và đây là hình của cô Ái Thu và anh Lô, chủ nhân cây mai vàng giải bạc

Chúc các thành viên và các Bác một ngày mới hạnh phúc!!

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Cám ơn bạn nghulo28106 nhiều nha!;)
To: dovanlo... xem hình thấy em xỉn ngủ buồn cười quá... :-j:-j:-j còn anh em nhớ đâu có xỉn... mà sao nhấm mắt zậy ta? 8-}
bắt đền ông phó nháy đi anh :-O:-??

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Do hôm nay mới về tới nhà nên mới xem được topic này.Quá đã=D>
Xin góp thêm 1 hình ảnh Maivinhhy và anh huongdongconoi tại Tao Đàn 2010

Đẹp quá anh Tuấn ơi! Zậy là TV Khu Vực Miền Trung - Tây Nguyên có mặt 2 anh em mình + với TV Miền Nam. Chỉ còn thiếu TV Miền Bắc nửa là hợp mặt đủ 3 Miền luôn... Sang năm 2011 nếu có cả TV Miền Bắc nửa là vui lắm.
Alo :)]...ola...:)] a..lo...:)] Hẹn gặp TV Miền Bắc Xuân TÂN MÃO nhé!!!:>

nghulo208106

Thành viên
oh, sao máy em cừ líc cái là vô liền được nhỉ, để em xem lại khả năng của mình xem sao đã anh nha,
nếu không sửa lại dc thì anh chịu khó đợi nhe

lnvinh

Super Moderator
Mồi chưa ra mà đã hết chai rồi...Vậy thì ai mà chịu nổi. Tiếc quá mấy khoản ăn uống hoành tráng vậy mà thiếu mình, năm nào cũng không tham dự được với anh em.

bữa đó có tăng 2,3.... nữa không mấy bác.em về sớm nên cũng tiếc đứt ruột.
anh Thương đang uống lại nhớ bà xã nên ngồi gục đầu suy tư nhớ vợ.hehe lại bị bắt quả tang..

hoabmt

Thành viên
Mấy bác bàn vui chơi ăn uống rôm rả quá tụi em không tham gia được nghe phát thèm.

nguyenloan

Thành viên
A quên còn vụ lì xi đầu xuân cho chị em phụ nữ trên diễn đàn đề nghị toàn thể chị em trong diễn đàn mạnh dạn lên tiếng ( Kiểu này coi chừng có vụ tìm người thân trên diễn đàn vì chị em lên tiếng nhiều quá làm cho lydainghia bỏ chốn thì nguy to hiiiiiiiiiiiiiiii)

Golua

Thành viên tích cực
đầu xuân các bác vui vẻ quá Golua xin chúc mừng năm mới các Bác nhé.

Gì Nhỉ

Thành viên
Thấy các bác miền Nam họp mặt mà thèm nhỏ nước miếng.
Không biết đến bao giờ mới được họp mặt toàn miền Bắc nữa. Híc híc thèm quá đi thôi!:-<