Đề nghị mở thư mục cây lộc vừng.

dung2010

Thành viên
Giới thiệu cây của anh Đoàn Đình Dương.
Tên nick trên diễn đàn là: lyduong_py SĐT : 091 414 0999
ĐC : 105B Trần Hưng Đạo _ TP Tuy Hòa _ Phú Yên

1

2

Chào các quý vị và các bạn!
Diễn đàn là cầu nối giao lưu nghệ thuật cây cảnh và cũng là món ăn tình thần của các thành viên. Từ khi biết đến diễn đàn hôm nào tôi cũng truy cập và đọc thông tin mới, thỉnh thoảng tham gia viết bài. Diễn đàn thật sự giúp cho tôi rất nhiều về nghệ thuật cây cảnh và cũng là món ăn tinh thần mỗi khi ngồi trước máy tính!
Tôi rất đam mê cây cảnh đặc biệt là cây lộc vừng, nhưng các bài viết về cây lộc vừng của diễn đàn tuy nhiều nhưng lại không có một thư mục riêng đễ tiện cho các thành viên muốn chia sẽ cũng như thưởng thức những hình ảnh đẹp về cây lộc vừng được thuận lợi. Vì vậy tôi đề nghị BQT mở một thư mục về cây lộc vừng đễ các thành viên truy cập được thuận lợi hơn.
Trân trọng cảm ơn!

MinhThang

Thành viên tích cực
Mỗi loại cây mỗi 1 Box có mà loạn hả bạn? Xem Box nào hợp lý thì post vào đó là được rồi.

dung2010

Thành viên
Mỗi loại cây mỗi 1 Box có mà loạn hả bạn? Xem Box nào hợp lý thì post vào đó là được rồi.
Đúng vậy mỗi loại cây không thể mở 1 Box, nhưng cây lộc vừng thì cần mở một box riêng còn giải thích tại sao thì khi có box lộc vừng riêng rồi sẽ rõ hơn! Cảm ơn anh Thắng đã chia sẽ. Vấn đề là mở thư mục lộc vừng chứ không phải là mỗi loại cây mở một box.

MinhThang

Thành viên tích cực
Đúng vậy mỗi loại cây không thể mở 1 Box, nhưng cây lộc vừng thì cần mở một box riêng còn giải thích tại sao thì khi có box lộc vừng riêng rồi sẽ rõ hơn! Cảm ơn anh Thắng đã chia sẽ. Vấn đề là mở thư mục lộc vừng chứ không phải là mỗi loại cây mở một box.
Theo mình thì thấy vậy, bởi cây lộc vừng mở được thì cây linh sam cũng mở được.v.v.v Như vậy Menu có thể sẽ phải dài hoặc rối.
Nếu bạn muốn chia sẻ kinh nghiệm hay gì đó bạn có thể tạo vài chủ đề ví dụ như: Kinh nghiệm chăm sóc, giải đáp về cây lọc vừng.... Sau đó bạn nhờ Mod khu vực đưa chú ý chủ đề cho bạn là OK nhất.

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
theo tôi ko nhất thiết phải mở 1 Box về cât lộc vừng, nhưng ace nên giao lưu ,mua bán trao đổi với đa chủng loại các loại cây cho phong phú vd;xung,lộc vừng bằng lăng,khế,ổi,mai,hoa sữa..vv...vv.tôi thấy ở diễn đàn các vườn cây đa số acegiao lưu trao đối số cây chính như; linh sam, MCT và 1 số ít cây khác.Những cây đó cho dù có đep((long lanh)) đi chăng nữa ,tôi nghĩ về mặt hàng thì vẫn còn ngeof nàn và khô khan.rất mong ace đóng góp nhiều ý kiến .cảm ơn!

doanvunguyen

Thành viên tích cực
theo tôi ko nhất thiết phải mở 1 Box về cât lộc vừng, nhưng ace nên giao lưu ,mua bán trao đổi với đa chủng loại các loại cây cho phong phú vd;xung,lộc vừng bằng lăng,khế,ổi,mai,hoa sữa..vv...vv.tôi thấy ở diễn đàn các vườn cây đa số acegiao lưu trao đối số cây chính như; linh sam, MCT và 1 số ít cây khác.Những cây đó cho dù có đep((long lanh)) đi chăng nữa ,tôi nghĩ về mặt hàng thì vẫn còn ngeof nàn và khô khan.rất mong ace đóng góp nhiều ý kiến .cảm ơn!
bán mấy loại đó ế quá nên nản đó anh :bz

tandat89

Thành viên tích cực
theo e thì ko nên mở ra vì mỗi người có sở thích cây khác nhau .nếu a có cây đẹp thì nên đưa vào giới thiệu chia sẽ cũng dc vậy

hoang.htc

Thành viên tích cực
mở đi mấy anh
mấy cây LV của LD-PY cũgn đẹp mà, mà anh này chọt GG cũng hay lắm nè

keke, CC lại mún gây oỳ