KIÊN GIANG Orchids

tranthanhkg

Thành viên
sáng nay được vài em xuất hiện trong vườn nữa ..heeeeeee

vài ngày nữa chụp lại xem sao
==================================
còn em này mới lụm

vovietnam

Thành viên mới
Chúc mừng nha mới nhé . Hôm nào ăn tân gia Thành ơi . Mong Kiên Giang mình có nhiều người đam mê lan, chắc sẽ vui lắm lắm .

trung779

Thành viên
lâu lắm rồi mới gặp Nhất Bụi nha
==================================

Bạn chắc ở Kiên Giang rồi .bạn ở khu nào nếu gần thì anh em mình cafe giao lưu chơi. lel .0914311485 Thành heeeee
Đc: 447 Ngô quyền, RG, KG. rất mong được làm quen. (Kiên giang dân chơi lan đông lắm, tại ít chịu lên mạng thôi.
Chúc bạn tầm được nhiều lan đẹp.

Hoya

Thành viên mới

Tuyệt vời tuyệt vời quá bác chủ pic ơi =D>:x hoya còn quê mùa lắm chưa bao giờ được thấy tận mắt hoa cát màu xanh cốm đẹp thế này trông lạ lẫm và quyến rũ vô cùng,nhìn cái môi của nó mà xem xanh mát đến mê li @@~ thực lòng hâm mộ bác qóa vì có đc bông lan đẹp.Chúc bác thành công hơn nữa và có nhiều hoa đẹp giới thiệu nhé!!!!!!!!!!!!!

famdaija

Thành viên
Trả lời: Re: KIÊN GIANG Orchids

dạ khi nào anh lên alo cho em trước nhé anh, từ 8h sáng đến 2h trưa là em rảnh,em sẽ đưa anh đi tới những điểm bán lan có tiếng của SG gặp gỡ giao lưu với những nghệ nhân hoa lan,nói vườn cho quá anh àh...chỉ là sân thượng 50m vuông thôi anh ơi!!!để em về tách 1 hướng cây 205 ra trồng lại đàng hoàng,để anh lên tặng anh làm kỷ niệm nhé anh...rất mong được gặp anh...
cây " Hắc mai quế" của Khải đẹp qúa, hôm nào lên sg ghé thăm vườn Khải nhé .